Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

Như vậy là sao ta?

PTU Toolkit v3.0 cũng bị mình tưởng hết hổ trợ nhưng bản này cũng giống vậy lun.

Pro cho video hướng dẫn sử dụng đi, mình tạo post xong khi post ko thấy hiện site nào chọn để post

Pro cho video hướng dẫn sử dụng đi, mình tạo post xong khi post ko thấy hiện site nào chọn để post
Tutorial thì sau t2 mình sẽ bắt đầu làm. Hiện tại đang có chút việc bận :D. Thôgn cảm nhé

Hiện tại chức năng Fill link yêu cầu phải sử dụng support tool để download. Do T2 này mình có việc quan trọng nên tối phải chuẩn bị, mọi câu hỏi sẽ đc trả lời vào t2 nhé :)

Admin hướng dẫn post "Via admin panel" dùm. Mình check vào toàn incorrect password. Site có quyền author và post được trong phần admin panel

Ba
Admin hướng dẫn post "Via admin panel" dùm. Mình check vào toàn incorrect password. Site có quyền author và post được trong phần admin panel
Bạn check xem site nó có customize admin panel ko. Nếu có thì edit lại admin page cho nó nhé

free 1 bản đi đồng chí, để demo vs học viên :3

Mấy hnay mạng nhà mình down nên ko support đc. Hiện chỉ phát triển đc các feature ofline :). Replace images a/e muốn thêm host nào thì bảo mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back