New Giới thiệu network cũ mà mới

Nó nắm cũng kha khá bản quyền ca sĩ, hôm trước ăn gậy hên mail xin gỡ đc, cạch video của ca sĩ nó đưa ra luôn :s

hi bạn mình mới tham gia 1 kênh vào net của bạn,kênh mình đã đủ điều kiện là bán reup tên kênh là Kayle bạn xem giúp mình cho vào net nhe, thanks bạn

support của net này trên fb khá tệ, liên lạc ko thấy hồi âm gì cả, cũng đã join kênh, bên Yeah1 thì chấp nhận rồi, nhưng vẫn chờ TMG hồi âm xem sao, nhưng ko trả lời cho biết kết quả. Kiểu này join Yeah1 thì thấy ko ngon bằng nhưng support ko tệ như thế.

support của net này trên fb khá tệ, liên lạc ko thấy hồi âm gì cả, cũng đã join kênh, bên Yeah1 thì chấp nhận rồi, nhưng vẫn chờ TMG hồi âm xem sao, nhưng ko trả lời cho biết kết quả. Kiểu này join Yeah1 thì thấy ko ngon bằng nhưng support ko tệ như thế.
mình liên lạc họ hôm trc thì thường hôm sau 8-9h sáng họ mới trả lời.

mình liên lạc họ hôm trc thì thường hôm sau 8-9h sáng họ mới trả lời.
Mọi người lưu ý email,hoặc inbox trên face thì 1 ngày sau họ mới trả lời. Họ ở nước ngoài, mình ngày họ đêm nhé.

cậu ơi, cho mình hỏi mình vào net rồi thì đăng nhập để xem và sửa thông tin như thế nào nhỉ. mình chưa có phương thức thanh toán. vào trang chủ thì không biết đăng nhập kiểu gì cả

cậu ơi, cho mình hỏi mình vào net rồi thì đăng nhập để xem và sửa thông tin như thế nào nhỉ. mình chưa có phương thức thanh toán. vào trang chủ thì không biết đăng nhập kiểu gì cả

mình cũng thắc mắc tương tự, dashboard ko có thì phải???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom