Verified by BQT Giới thiệu bạn bè, kiếm 5 MR!

Chào các bạn,

Nhằm quảng bá hình ảnh forum MMO4ME tới nhiều người mới cũng như tạo điều kiện cho tất cả thành viên hiện hữu có thêm thu nhập, BQT MMO4ME quyết định tổ chức chiến dịch "Giới thiệu bạn bè, kiếm 5 MR".

Nội dung chương trình:
  • Giới thiệu tới những người mà bạn nghĩ họ cần tới forum MMO4ME và tiến hành verify.
  • Người giới thiệu được tặng 5 MR ( Merit ) / 1 người verify thành công.
  • Người được giới thiệu được tặng 2 tuần sticky topic.
Điều kiện:
Thời gian: 1/3/2023 - 1/9/2023

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
Chào các bạn,

Nhằm quảng bá hình ảnh forum MMO4ME tới nhiều người mới cũng như tạo điều kiện cho tất cả thành viên hiện hữu có thêm thu nhập, BQT MMO4ME quyết định tổ chức chiến dịch "Giới thiệu bạn bè, kiếm 5 MR".

Nội dung chương trình:
  • Giới thiệu tới những người mà bạn nghĩ họ cần tới forum MMO4ME và tiến hành verify.
Điều kiện:

BQT MMO4ME
Ok admin

Chào các bạn,

Nội dung chương trình:
Điều kiện:

BQT MMO4ME
hay quá anh ơi 😍

4rum lấy thông tin thì cẩn thận nhé, bộ CA sắp ra luật về Data Privacy (đang ở giai đoạn lấy ý kiến và soạn thảo từ 1 2 năm trước rồi, dự kiến 2024 ra), mà không có luật thì cũng không ai vì 5$ mà đưa PII của mình cho người khác đâu, trừ khi nó vã quá.

Last edited:
Có gì để bảo đảm thông tin của mình không bị dùng cho mục chổ đích không lành mạnh với bị bán cho bên thứ 3 là Tuesday không? :popo_shame:

Có gì để bảo đảm thông tin của mình không bị dùng cho mục chổ đích không lành mạnh với bị bán cho bên thứ 3 là Tuesday không? :popo_shame:
4rum lấy thông tin thì cẩn thận nhé, bộ CA sắp ra luật về Data Privacy (đang ở giai đoạn lấy ý kiến và soạn thảo từ 1 2 năm trước rồi, dự kiến 2024 ra), mà không có luật thì cũng không ai vì 5$ mà đưa PII của mình cho người khác đâu, trừ khi nó vã quá.

Bạn thử đọc thêm ở đây xem sao nha: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-gui-thong-tin-ca-nhan-cho-bqt.59697/
Khó. Môi trường Internet cần bảo mật chẳng ai đi gửi ttcn cho người khác
Khó nhưng vẫn có người có nhu cầu. VD như đăng ký mở dịch vụ hoặc đóng bảo hiểm ở forum chẳng hạn.

ĐÃ GIỚI THIỆU THÀNH CÔNG 1 MEM ĐÃ ĐƯỢC SHIN VERY VÀ ĐANG CHỜ CẬP NHẬT BẢO HIỂM 1234.56$
VẬY CÓ DC THƯỞNG KO SMOD ƠI
Được ạ, em đã gửi quà rùi nhen :ami_fat_cat_026:

tui cũng làm như rứa , đi giới thiệu bạn tui vào , nó vào xong chửi tui là đồ đa cấp :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019:

tui cũng làm như rứa , đi giới thiệu bạn tui vào , nó vào xong chửi tui là đồ đa cấp :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019: :ami_fat_cat_019:
Giúp đỡ đi Idol, đặng có MR làm event cho Idol chơi nè . Idol là 1 người rộng lượng, vị tha, giàu lòng trắc ẩn nhân đạo và nhất là chuyên giúp đỡ người khác mà ko màng danh lợi. :ami_fat_cat_056:

View attachment 212999

Chào các bạn,

Nội dung chương trình:
Điều kiện:

BQT MMO4ME
OK a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member