Giờ dùng ví nào nhận Bitcoin ạ

Reactions
3
MR
0.043
Mình dùng coinbase thì bị lock acc mất oan cả tiền trong ví. đăng ký blockchain thì xác minh danh tính lại ko có VN.
Các bác cho em hỏi giờ dùng ví nào ổn định nhất mà ko sợ bị lock acc nhỉ
Cảm ơn các bác ạ

Bạn có thể cho biết cụ thể bị khóa thế nào không, mình vẫn đang dùng Ví Coinbase.com và trữ 1 chút trên đó, mấy năm nay rồi không có vấn đề gì

Còn để nhận BTC, nếu bạn thường xuyên nhận và cũng thường xuyên quy đổi ra VND thì nên dùng sàn WWW.BINANCE.COM, vừa lưu trữ được nhiều loại coin, lúc cần quy đổi về 1 loại rồi rút ra VND cũng rất tiện

Còn nếu đại gia trữ nhiều, và định ôm lâu dài thì ví cứng là an toàn nhất

Bạn có thể cho biết cụ thể bị khóa thế nào không, mình vẫn đang dùng Ví Coinbase.com và trữ 1 chút trên đó, mấy năm nay rồi không có vấn đề gì

Còn để nhận BTC, nếu bạn thường xuyên nhận và cũng thường xuyên quy đổi ra VND thì nên dùng sàn WWW.BINANCE.COM, vừa lưu trữ được nhiều loại coin, lúc cần quy đổi về 1 loại rồi rút ra VND cũng rất tiện

Còn nếu đại gia trữ nhiều, và định ôm lâu dài thì ví cứng là an toàn nhất
mình dùng coinbase commerce cho web bán hàng của mình. login vào acc thì nhận đc ( your account is locked) không có 1 cảnh báo j trước đó cả. cũng ko làm j sai rule. mình contact support mấy hôm nay mà chưa thấy hồi âm j cả
Mình vừa reg acc ở binance mà xác minh danh tính chưa được

Xác minh tại trang này cũng không quá khó mà bác.
B1. Up ảnh CMND 2 mặt
B2. Up ảnh chụp mặt
B3. Tải app Binance trên điện thoại, sau đó scan mã QR của nó, quay camera mặt đúng như nó hướng dẫn (bước cuối há miệng) là được.

Ví Blockchain mình không nhận được sms xác minh là bị khóa luôn
Xác minh được Binance thì hãy deposit, xác minh tương đối cũng dễ

Xác minh tại trang này cũng không quá khó mà bác.
B1. Up ảnh CMND 2 mặt
B2. Up ảnh chụp mặt
B3. Tải app Binance trên điện thoại, sau đó scan mã QR của nó, quay camera mặt đúng như nó hướng dẫn (bước cuối há miệng) là được.
Thanks bác. e xác minh đc rồi

b

binance hình như ko cần xác minh vẫn dùng dc
Đúng rồi
Binance nếu không xác minh được rút tối đa 2 BTC / ngày
Còn nếu xác minh được rút 100 BTC / ngày

Hạn mức này có vẻ không quá quan trọng với người dùng bình thường vì 2BTC là khá lớn rồi
Tuy nhiên 1 số chương trình như IEO, Airdrop yêu cầu tài khoản phải được xác minh mới có thể tham gia

Ví Blockchain mình không nhận được sms xác minh là bị khóa luôn
Xác minh được Binance thì hãy deposit, xác minh tương đối cũng dễ
ko xác minh vẫn xài đc mà

ko xác minh danh tính vẫn chơi đc bt mà , bạn có nhiều hơn 2 bitcoin ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member