• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Gift card amazon mọi nguồn

Status
Not open for further replies.

babylove

Junior
Reactions
169
MR
0.000
Mua gift card amazon mọi nguồn.
Nguồn gốc rỏ ràng: 15 000/1$
Nguồn gốc không rỏ ràng: 10 000 - 11 000/1$
Giá như thế ai bán được thì pm.
Yahoo: baonhi129

Thằng baonhi129 đã từng Scam của mình gift 100$ rồi. Anh em cẩn thận khi giao dich. Mình ac mới nên chắc ko report được. Chứ nhìn thấy thỉnh thoảng nó rao ngứa mắt quá ^^

Thằng baonhi129 đã từng Scam của mình gift 100$ rồi. Anh em cẩn thận khi giao dich. Mình ac mới nên chắc ko report được. Chứ nhìn thấy thỉnh thoảng nó rao ngứa mắt quá ^^
Report đi bác ơi. Làm ăn kiểu lừa đảo này ko thọ lâu được đâu.

Thằng em hay cô em gì đó ơi. Ra yahoo giải quyết 350$ paypal hold 3 tuần giúp đi ... sao k giải quyết mà lên đây gd nữa.. cho 24h để pm yahoo nhé. Ae tạm thời k gd với chủ topic tránh scam nhé

Thằng em hay cô em gì đó ơi. Ra yahoo giải quyết 350$ paypal hold 3 tuần giúp đi ... sao k giải quyết mà lên đây gd nữa.. cho 24h để pm yahoo nhé. Ae tạm thời k gd với chủ topic tránh scam nhé
Vãi cả scam. Bác này trước có ném đá hội nghị topic mua amz của em tại link: http://mmo4me.com/threads/can-thu-mua-it-amz-nho-le-ai-co-thi-de-em.171959/page-2 --> ko ngờ bác loa ghê thế giờ lại thanh scam ah

^ ^ o biết liên quan ko, nhưng trước đây có nick baonhi123 lừa đảo hơi bị kinh, bác nào google rồi so điện thoại xem phải nó ko

bữa tình cờ gặp 1 user nào đó trong SVIT cũng dùng Yahoo này ...

PM bán GIFT , mà không thấy trả lời ... mà topic thì cứ up up up

FORUM nên có thêm chức năng, những ai đã xem TOPIC này,...

vì scammer thường hay vào lại TOPIC của mình lắm

sáng vừa giao dịch với bác này xong. lên tiếp cho ae biết nào

Cũng chưa pay mình 1 cái gift apple store 50$ nhé
Cái gift apptore anh là em nhận, không có sử dụng. em đang đợi drop họ báo. gift card anh vẫn bình thường. e đã nói hôm bữa, a đợi không được thì có thể sell người khác, gift card em chưa dụng tới. có trong log chat nhé.

Anh cũng gửi proof log chat dùm em qua mail: [email protected]
Đúng như lời nói em pay k thiếu 1 người. Vấn đề mấy ngày nay em đi ctac, mới về nên mới online được

bớt chém đi nha a nvh.minh anh xem log chat của anh với em đi. SVIT làm gì có nick này, có yahoo này. muốn chém thì coi lại danh sách bạn đi nhé, anh chính là người add yahoo em, và nhờ e cái gì ?

Anh cũng gửi proof log chat dùm em qua mail: [email protected]
Đúng như lời nói em pay k thiếu 1 người. Vấn đề mấy ngày nay em đi ctac, mới về nên mới online được
can gi phai gui proof nay no ..em tra loi yahoo serviceppvn
viec em dem 350$ cua a with PO 3 tuan roi ?? hay la h bao k nho nua.a pm ym deo them reply 1 cau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week