• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Gift card amazon mọi nguồn

Status
Not open for further replies.
do day la loi a pm em đòi tiền. Còn proff post sau

A gửi proof vào mail dùm e, [email protected]
Em không nhận được tin nhắn nào hết, a chụp vài cái log cho e cái. để e repmail a sẵn + yahoo mới của e để deal, yahoo bị gì k biết k còn cái log chat nào, nhiều người cũng bảo gửi tin nhắn mà e không nhận được

A gửi proof vào mail dùm e, [email protected]
Em không nhận được tin nhắn nào hết, a chụp vài cái log cho e cái. để e repmail a sẵn + yahoo mới của e để deal, yahoo bị gì k biết k còn cái log chat nào, nhiều người cũng bảo gửi tin nhắn mà e không nhận được
ne thang em.đừng có mà ỡm ờ nhé ?? sao em k buzz yahoo cho a ?? mà phải bắt chụp proff nayfnoj qua mail này nọ. Anh nợ tiền của em à ?? em nợ tiền của a . em phải có trách nhiệm chứ ?? sao k buzz hay trả lời tn cho a ?? 350$ mà em cũng quên à ?? sao k pm anh a team view choxem log chat ??

ne thang em.đừng có mà ỡm ờ nhé ?? sao em k buzz yahoo cho a ?? mà phải bắt chụp proff nayfnoj qua mail này nọ. Anh nợ tiền của em à ?? em nợ tiền của a . em phải có trách nhiệm chứ ?? sao k buzz hay trả lời tn cho a ?? 350$ mà em cũng quên à ?? sao k pm anh a team view choxem log chat ??
thứ 1 em muốn nói nick yahoo này k phải 1 người online, có 1 sự không ổn gì đó. em không thể đăng nhập vào vn.yahoo.com vì có ng add sdt bắt config. a chụp đầy đủ gửi vào mail e giải quyết. không thì mọi khiếu nại em không giải quyết.
yh hiện tại lỗi 401 k xem log chat duoc

hay nhỉ. tốt hơn hết làm ăn thì chỉ xài 1 Yahoo thôi. chứu cứ ỡm ờ yh này có nhiều người xài. nếu nhiều người xài thì cũng phải có sự cho phép của cậu. nếu k. làm ăn buôn bán thì chỉ nên xài Yh của mnhif. k nên cho ai dùng Yh. tới lúc có xảy ra sự cố thì đổ thừa cho 1 ng nào đó sao đc:oops:

hay nhỉ. tốt hơn hết làm ăn thì chỉ xài 1 Yahoo thôi. chứu cứ ỡm ờ yh này có nhiều người xài. nếu nhiều người xài thì cũng phải có sự cho phép của cậu. nếu k. làm ăn buôn bán thì chỉ nên xài Yh của mnhif. k nên cho ai dùng Yh. tới lúc có xảy ra sự cố thì đổ thừa cho 1 ng nào đó sao đc:oops:
vấn đề này e nói e giải quyết, em không trốn trách nhiệm. đổ thừa gì ở đây anh

Sao em k tra loi tn cho a. ??? Serviceppvn. Yh a do. Lay nick yh khac pm cung dc. Gửi mail này nọ. Profff a post len do chưa đủ à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week