• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua gift Steam, PSN, Xbox, Blizzard, Nintendo, Ebay, Amazon

Status
Not open for further replies.

Hieune

Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
890
MR
1.274
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào guys,
Mình cần mua số lượng lớn gift Steam, PSN, Xbox, Blizzard, Nintendo, Ebay, Amazon
Ai có gift contact fb, telegram mình theo cấu trúc: [Rate]+ [ Số Lượng Gift]+ [ Nguồn gift]+ [ User Mmo4me]
Pay instantly for member có uy tín cao; hold 1 week or 1 month for new member.
Regards+ Thân Ái.

Last edited:
em nghĩ bác nên đóng chút bảo hiểm đi ạ
à đợi mình giàu có nhiều tiền chút rồi đóng. Hiện tại, uy tín mình build ở forum cũng đủ giao dịch vài chục ngàn USD. Ai chưa tin thì có thể trung gian, có nhiều cách để giao dịch an toàn mà.

à đợi mình giàu có nhiều tiền chút rồi đóng. Hiện tại, uy tín mình build ở forum cũng đủ giao dịch vài chục ngàn USD. Ai chưa tin thì có thể trung gian, có nhiều cách để giao dịch an toàn mà.
ai cũng uy tín đến khi scam bạn à , giò không tin ai được hết , trung gian thì bạn chịu phí hay người mua phải chịu ,

ai cũng uy tín đến khi scam bạn à , giò không tin ai được hết , trung gian thì bạn chịu phí hay người mua phải chịu ,
Tùy duyên: nếu giá gift mình thấy tốt có nhiều lợi nhuận thì mình có thể pay phí, nếu giá gift mà mình không có lợi nhuận thì người bán gift pay phí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back