Warning Giaonhan247.com làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.

Tôi đã làm việc với nó lâu lắm rồi và biết tẩy của nó ! Nếu bạn có các bằng chứng nó ko thể giam hàng bạn được và ngược lại ! Việc này do bạn đã ko nói trước với bên đó và mình thấy tất cả các site nhận hàng đều không chấp nhận gìft mua hàng ! Bạn nên tìm hiểu vấn đề không phải ngta scam bạn mà bạn đang làm ngta nghi ngờ và quỵt hàng của bạn !

- Nó quỵt hàng mà không đưa được bằng chứng là bị Hải quan Giữ và Website Mỹ report Stolen đơn hàng của mình thì >> Nó SCAM, viện lý do CHIẾM ĐOẠT >>> Mình lên đây cảnh giác mọi người. Viết review về nó.
- Còn việc chứng minh nguồn Gift thuộc vấn đề sau đó. Nếu bị Site Mỹ report là stolen và Hải quan giữ thì có nghĩa mới có vấn đề về thanh toán >> Lúc đó mới phải chứng minh. Huống hồ nửa năm rồi , có sao đâu.

Vấn đề mình đang đề cập là Bọn GN247 CỜ HÓ này đang giữ hàng hóa của mình nửa năm rồi mà không trả cũng không đưa ra được bằng chứng.

#Giaonhan247.com SCAM làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.
#Giaonhan247.com lừa đảo, làm ăn vớ vẩn, SCAM.

hold hàng nửa năm cho vay ngân hàng cũng đc chút đỉnh ạ
#
Giaonhan247.com SCAM làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.

- Nó quỵt hàng mà không đưa được bằng chứng là bị Hải quan Giữ và Website Mỹ report Stolen đơn hàng của mình thì >> Nó SCAM, viện lý do CHIẾM ĐOẠT >>> Mình lên đây cảnh giác mọi người. Viết review về nó.
- Còn việc chứng minh nguồn Gift thuộc vấn đề sau đó. Nếu bị Site Mỹ report là stolen và Hải quan giữ thì có nghĩa mới có vấn đề về thanh toán >> Lúc đó mới phải chứng minh. Huống hồ nửa năm rồi , có sao đâu.

Vấn đề mình đang đề cập là Bọn GN247 CỜ HÓ này đang giữ hàng hóa của mình nửa năm rồi mà không trả cũng không đưa ra được bằng chứng.

#Giaonhan247.com SCAM làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.
Vấn đề là nó đang nghi vấn hàng này thuộc dạng ấy :D
Rồi thử hold và đưa ra lý do đó.
Nếu anh dám kiện thì bọn nó sẽ nôn ra và xin lỗi. Anh không dám thì bọn nó ôm hàng luôn :D.
Đúng như ý nó nghi.
Nếu invoice bị report thì drop nó chết lâu rồi :D. Hoặc bị return. :D

Có éo gì, hàng có mùi thì nó ăn, đố dám kiện đó :)
Tụi nó toàn cáo cả thôi, hàng trắng sạch như ô mô nó éo bao giờ dám ăn.

Vấn đề là nó đang nghi vấn hàng này thuộc dạng ấy :D
Rồi thử hold và đưa ra lý do đó.
Nếu anh dám kiện thì bọn nó sẽ nôn ra và xin lỗi. Anh không dám thì bọn nó ôm hàng luôn :D.
Đúng như ý nó nghi.
Nếu invoice bị report thì drop nó chết lâu rồi :D. Hoặc bị return. :D
MỌI NGƯỜI BIẾT LÀ NÓ BỐ LÁO ĂN CẮP LÀ ĐƯỢC RỒI
Có éo gì, hàng có mùi thì nó ăn, đố dám kiện đó :)
Tụi nó toàn cáo cả thôi, hàng trắng sạch như ô mô nó éo bao giờ dám ăn.
THÌ ĂN NGƯỜI VÀ NGƯỜI ĂN. CUỘC SỐNG LÀ THẾ. MÌNH CŨNG CHẢ THÍCH PHIỀN. NHƯNG LÊN POST REVIEW THÌ RẢNH VẪN LÀM DC

Chắc là bị Police bên Mỹ đến thu hồi rồi
Chứ mình mua hàng qua amz nhờ Giaonhan nó ship hộ có sao đâu

trươcpro Tú ở cũ chi đã cho bọn này 1 vố, nên giờ có mùi là nó thịt, chửi nó mất công, giỏi thì làm đơn kiện xem...

" Cái gì không là của mình thì mãi mãi sẽ không là của mình "

" Dù giành về mình bằng bất cứ giá nào thì nó cũng sẽ mất đi theo một cách nào khác "
Xin gửi tặng chủ thớt, chúc b may mắn lần sau

Cảnh báo luôn mọi người site http://www.cargoexpress.vn nhé. Site này cũng thuộc dạng lừa đảo làm ăn mất uy tín đây. Mình cũng bị một vố bên site này rồi. Cũng xác nhận hàng đã về kho bên us rồi chờ ship về vn rồi sau đó thì im bặt. Gọi điện lên thì kêu đang ship về. Sau đó cuối cùng lại nói không thấy đơn hàng của mình. Tào lao thật.
Hôm trước mới điều đệ qua bên đó làm việc trực tiếp xong.
Hỏi: Có hơp đồng kinh tế ko?
Trả lời: Không.
Hỏi: Có bảo hành khi mất hàng ko?
Trả lời: có nhưng ko phải 100%, nếu muốn bảo hành 100% thì phải mua thêm 5% bảo hiểm.
Lắm khi thắc mắc gì muốn hỏi thì gọi méo nghe và cũng éo có gọi lại cho khách -> đánh giá là service như boài -> Ko nên hợp tác. 2 con ở văn phòng (nó thuê đc hơn 1 năm) .. Mặt rỗ béo béo xấu xấu :))

Last edited:
Đợi 1 tuần nữa nó scam thật thì thớt nên chơi mưu hèn kế bẩn thôi:

1: Kiếm vài ảnh ngon tý che mặt lại viết bài giao lưu + mỗi bài 1 số điện thoại làm việc của nó lên các 4rum thiên địa hội, đồng tính >> thuê đặt baner trên các trang wap mobile xxx >> việc còn lại để các anh lo :D

2: Kiếm cái tool spam email free, mua hoặc thuê 100-1000 gmail việt viết bài + link report mmo >>> gửi vào mail làm việc cho tụi nhân viên nó check chơi >> cứ 4-5 phút 1 mail thì đừng hỏi nó phiền thế nào :D

3: Rảnh rảnh thì fake ip vào site chat với nhân viên vài câu cho vui, rồi gửi cho nó link report mmo đã rút gọn link trêu nó.

4: Xài tiền bẩn, hoặc thuê pro UG dùng *** đâm vài cái giá trị 1 chút như 69 cái sextoy, 96 can dầu ăn các kiểu ship vào thẳng các trụ sở làm việc của nó ở nước ngoài >> thường thuê UG thì sẽ rẻ hơn (60-70% giá trị hàng), nhưng nếu thuê phải kiếm người tin tưởng 1 chút >> ship lai rai tuần 1 đơn hàng hơn chục lần thì tập xác định :D >> kế này hơi ác nên cảnh báo nó trước nếu nó vẫn lầy thì áp dụng.

Còn 1 cách nữa mà mình xin dấu, nó đọc đc chắc vác dầu ăn đến nhà mình thông nát áss mất :D

1: Kiếm vài ảnh ngon tý che mặt lại viết bài giao lưu + mỗi bài 1 số điện thoại làm việc của nó lên các 4rum thiên địa hội, đồng tính >> thuê đặt baner trên các trang wap mobile xxx >> việc còn lại để các anh lo :D

2: Kiếm cái tool spam email free, mua hoặc thuê 100-1000 gmail việt viết bài + link report mmo >>> gửi vào mail làm việc cho tụi nhân viên nó check chơi >> cứ 4-5 phút 1 mail thì đừng hỏi nó phiền thế nào :D

3: Rảnh rảnh thì fake ip vào site chat với nhân viên vài câu cho vui, rồi gửi cho nó link report mmo đã rút gọn link trêu nó.

4: Xài tiền bẩn, hoặc thuê pro UG dùng *** đâm vài cái giá trị 1 chút như 69 cái sextoy, 96 can dầu ăn các kiểu ship vào thẳng các trụ sở làm việc của nó ở nước ngoài >> thường thuê UG thì sẽ rẻ hơn (60-70% giá trị hàng), nhưng nếu thuê phải kiếm người tin tưởng 1 chút >> ship lai rai tuần 1 đơn hàng hơn chục lần thì tập xác định :D >> kế này hơi ác nên cảnh báo nó trước nếu nó vẫn lầy thì áp dụng.

Còn 1 cách nữa mà mình xin dấu, nó đọc đc chắc vác dầu ăn đến nhà mình thông nát áss mất :D

vác dầu ăn đến thông nát a$$ nó :D:D:D

Trước có tụi nó ghét kho, nó vào deep web nó ship cho 1 ổ súng về kho mà, thế là FBI tới thông nát kho luôn :)

Chơi ác thế bác :))

lên deepweb làm vài khẩu súng về địa chỉ nó :)) . chắc bác thớt có nổi khổ riêng chứ gặp mình thì gia đình nó xác định r :oops:

Trước có tụi nó ghét kho, nó vào deep web nó ship cho 1 ổ súng về kho mà, thế là FBI tới thông nát kho luôn :)
chuẩn DW rồi a, ship 1 đống hàng cấm thì chỉ có bán xới. cách này tuyệt đối ko nên đụng vì ảnh hưởng rất nhiều thứ :D

vác dầu ăn đến thông nát a$$ nó :D:D:D
lên deepweb làm vài khẩu súng về địa chỉ nó :)) . chắc bác thớt có nổi khổ riêng chứ gặp mình thì gia đình nó xác định r :oops:
chuẩn DW rồi a, ship 1 đống hàng cấm thì chỉ có bán xới. cách này tuyệt đối ko nên đụng vì ảnh hưởng rất nhiều thứ :D

Trên MMO mình vẫn chơi đẹp mà. Uy tín quan trọng. Mình có bán Gift card ra thật nhưng ko ai than phiền hàng dởm.
Giao dịch tiền ảo đều song phẳng, có hiểu lầm, lỗi khi giao dịch mình đều xử lý (có mod cuipap làm chứng)

Cho nên việc chơi chúng nó đến mức cuối cùng mình không muốn làm. Làm rồi thì khác gì bọn CỜ HÓ GN247 này đâu. Mình để sự việc gần 6 tháng mới công bố cũng có ý đó. Một phần mình đóan là có khó khăn gì cho chúng nó xử lý. Một phần mình cũng để thời gian chứng minh mọi order mình mua về đó đều minh bạch, không tranh chấp.

Việc các bạn đưa ra ý kiến mình xin ghi nhận. Và các bạn hiểu giúp mình chia sẻ đến cộng đồng mạng nhiều hơn là mình cảm ơn nhiều rồi.

Thank

Trên MMO mình vẫn chơi đẹp mà. Uy tín quan trọng. Mình có bán Gift card ra thật nhưng ko ai than phiền hàng dởm.
Giao dịch tiền ảo đều song phẳng, có hiểu lầm, lỗi khi giao dịch mình đều xử lý (có mod cuipap làm chứng)

Cho nên việc chơi chúng nó đến mức cuối cùng mình không muốn làm. Làm rồi thì khác gì bọn CỜ HÓ GN247 này đâu. Mình để sự việc gần 6 tháng mới công bố cũng có ý đó. Một phần mình đóan là có khó khăn gì cho chúng nó xử lý. Một phần mình cũng để thời gian chứng minh mọi order mình mua về đó đều minh bạch, không tranh chấp.

Việc các bạn đưa ra ý kiến mình xin ghi nhận. Và các bạn hiểu giúp mình chia sẻ đến cộng đồng mạng nhiều hơn là mình cảm ơn nhiều rồi.

Thank
bác cứ chọn đại 1 ng trong gd tụi nó ra mà chặt thi tụi nó tự ói ra thôi :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week