Warning Giaonhan247.com làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.

mail reply từ gn247

Rất nà rõ ràng. Giờ yêu cầu giaonhan247 cung cấp document HQ US là xong. Có mà ko đưa ra thì rõ ràng có khuất tất, không có mà hold là vô lý, Mẽo mua tỏi cũng phải có invoice.

#20 Và tự thím cũng biết tại sao nó không giao hàng mà !:cool:

Đâm ra công an đi bạn, ko quan tâm CA họ có nhận hay ko nhưng cứ đâm biết đâu mấy ảnh rảnh điều tra giúp bạn, nhớ bảo các anh lấy giúp em, em biếu anh 50% giá trị .

Mình cũng có invoice bằng visa và paypal mà. Cớ gì nó hold cả? Cái nào hold thì chứng minh bị giữ xem. Phiền bạn reply lại hỏi nó có bằng chứng là xấu ko? Có bằng chứng bị giữ ko hay nói miệng bảo sao tin vậy

Rất nà rõ ràng. Giờ yêu cầu giaonhan247 cung cấp document HQ US là xong. Có mà ko đưa ra thì rõ ràng có khuất tất, không có mà hold là vô lý, Mẽo mua tỏi cũng phải có invoice.
Nó có đưa gì đâu. Cứ như là nó đưa ra là đúng còn người khác là sai hết.

Còn nữa cái link hướng dẫn kia. Sau khi mình liên lạc nó mới sửa đó. Wwebsite của nó mà

hải quan US chặn hàng vì dùng gift mua:))
chắc làm mất hàng khách xong định nuốt trọn

chúng ta là khách hàng, ko tuân thủ quy định của site >>> chúng ta sai

nhập hàng sll >>> hải quan US nghi ngờ nên sẽ giữ hàng điều tra nguồn tiền sạch hay ko (lẽ ra chơi visa thì ok hết rồi)

>>>>>>>>>>>>> coi như bài học cho các ae có mua sll thì chơi visa nạp tiền vào bank mà mua, đừng vì tham lời trước mắt dùng giftcard, paypal... nguồn tiền ko rõ ràng...............mà ko biêt rằng hậu quả sẽ nặng nề HÀNG MẤT, TIỀN TAN kiện tụng cũng ko dám

>>>>>>>>>>>>> còn site mà nói bị cảnh sát giữ hàng thì khi chúng ta yêu cầu cung cấp giấy tờ bằng chứng bên hải quan US giữ hàng, mà site ko đưa được ra thì....................... SCAM và cũng ko làm gì được nó

thôi thì bỏ tầm 1k$, 2k$ gì đó ra thuê các site báo, beat.vn, webtretho, hội eva.................... tẩy chay bộ mặt thật của site SCAM này

#Giaonhan247.com SCAM làm ăn vớ vẩn, lừa đảo.
#Giaonhan247.com lừa đảo, làm ăn vớ vẩn, SCAM.

Tặng 2 cái tag này cho tới khi nhìn thấy giấy tờ hải quan thì mới xóa

Last edited:
chủ thớt là người UG mà . DM dám đi công an nó cho mẹ vô tù . dm cái kia tốt nhất đừng nên nói ra . éo phải tiền của mình nên vậy thui . chứ tiền của mình thì d m xác định éo mất dc.
:cool:

chủ thớt là người UG mà . DM dám đi công an nó cho mẹ vô tù . dm cái kia tốt nhất đừng nên nói ra . éo phải tiền của mình nên vậy thui . chứ tiền của mình thì d m xác định éo mất dc.
Bạn biết UG là gì ko? Bạn biết mới nói ra, mình chịu chả biết nó là gì.
:D:D:D

sorry nhé . thấy bạn nói phét nhiều quá nên ngữa mồm thui.
Thế à> Good

nhập hàng sll >>> hải quan US nghi ngờ nên sẽ giữ hàng điều tra nguồn tiền sạch hay ko (lẽ ra chơi visa thì ok hết rồi)

>>>>>>>>>>>>> coi như bài học cho các ae có mua sll thì chơi visa nạp tiền vào bank mà mua, đừng vì tham lời trước mắt dùng giftcard, paypal... nguồn tiền ko rõ ràng...............mà ko biêt rằng hậu quả sẽ nặng nề HÀNG MẤT, TIỀN TAN kiện tụng cũng ko dám

>>>>>>>>>>>>> còn site mà nói bị cảnh sát giữ hàng thì khi chúng ta yêu cầu cung cấp giấy tờ bằng chứng bên hải quan US giữ hàng, mà site ko đưa được ra thì....................... SCAM và cũng ko làm gì được nó

thôi thì bỏ tầm 1k$, 2k$ gì đó ra thuê các site báo, beat.vn, webtretho, hội eva.................... tẩy chay bộ mặt thật của site SCAM này

View attachment 95074

- Hàng bị giữ phải có chứng từ Hải quan Mỹ và report của site mua hàng.
- Không cung cấp được 2 cái đó thì có nghĩa là SCAM. Treo đầu dê bán thịt chó, lừa đảo.
- Kiện cáo mệt người. Cho dư luận phản ánh hay hơn.
P/S:
Thank. Mượn cái tag của bác ít nữa đi tag ở mấy cái diễn đàn mà bác chỉ.

Cho dù có sạch nhưng khi làm lớn lên cũng sẽ lòi ra 1 đống (cái này thì tốt nhất tự biết), nên im lặng là vàng.
Nhắm ko lỗ thì cho qua thôi, chứ đằng nào cũng chịu thiệt mà thôi.

View attachment 95074

Sao không đòi chủ thớt show cái invoice ra anh :) 10k$ 200 củ cho qua ez =)) con nít đọc cũng biết có gì đó không ổn ở đây rồi

Thật ra các site trung gian vận chuyển cá nhân này thì hầu như toàn cáo già và đầu có sỏi hết

Địa chỉ kho hàng của họ đúng là đôi khi bị lợi dụng để mua hàng có nguồn tiền từ thẻ ăn cắp

Nên họ biết cách đặt các TOS để bảo vệ họ trước pháp luật và nếu họ nhận biết hàng có nguòin tiền ko minh bạch thì họ giữ hàng và chỉ cần đưa ra lí do " vi phạm chính sách " thì chả ai làm gì đc

Còn trường hợp của thớt thì ko chỉ 10k mà 100k obama mà nó nắm thóp đc thì nó ăn cả thì cũng ko làm gì đc
Vì nó biết thừa thớt chả dám đi kiện vì lí do gì thì tự thớt biết và tất cả anh em mmo đều biết

Nói chung bọn GN247 năm gặp đc chục vị khách như thớt là quá ấm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back