SCAM giao dịch vcb mua bán Z xong lên bank kêu chuyển nhầm

Status
Not open for further replies.
Người ta cũng có tuổi rồi.Ko biết thì im mà nghe đi.Thái độ của chúng mày ko giúp được ai đâu.Cũng ko mạng lại tiền cho chúng mày đâu

2:49:07 đến 2:49:33 mà biết bị SCAM?

giao dịch không bảo hiểm, không có gì để bảo toàn trọn vẹn giao dịch, không tuân thủ các quy tắc khi giao dịch, bẻ gãy quy trình giao dịch khi có việc gấp blah blah blah...
ngu thì chết chứ bệnh tật gì, ở đây chả ai giải quyết cả đâu

Chào các bạn
Trường hợp như mình đã nói 2 acount @skya910@skya980 này có biểu hiện nghi vấn từ trước - do có người report nên mình đã banned acount @skya910 này 7 ngày .
Bạn @xakura là bên buy nên chắc năm ngoài vụ này
@trongnghiep79 do bạn thiếu cẩn trọng nên xảy ra scam - thật đáng tiếc và không trách ai được . Nhưng bạn cũng nên rút kinh nghiệm về việc mình sai mà đem ra ngân hàng để phong tỏa tk của seller nhé . không biết bạn có phải clone của @hmtri không nhưng nếu muốn sử dụng 2 acount trên 1 địa chỉ ip thì bạn nên ver thông tin với BQT nhé.
@xakura bạn cũng chưa bị tổn thất gì nặng lắm - nên vụ này mình nghĩ chắc bỏ qua được , vì cả người mất tiền và người buy đều bực mình !
Cũng lần nữa nhắc 2 bạn cẩn trọng trong mọi giao dịch - nhất thiết phải có trung gian để tránh cam quýt nhé !
Về phần scam - thân gửi bạn
Tao chửi đứa trả chiếu ngang, đứa sang chiếu dọc, đứa đọc văn tế, đứa bế bình hương, đứa ngồi từ đường, đứa ăn hương hỏa. Mày điểm mặt xem trong họ nhà mày còn thiếu đứa nào để tao thêm vào chửi nốt.
Gieo nhân nào gặp quả đó thôi - Cứ chờ và chiêm nghiệm đi mấy bạn trẻ

@skya910@skya980 banned forever
Thân Ái

Last edited:
Bạn vẫn chưa hiểu à, thằng skya910 giao dịch với mình https://mmo4me.com/threads/done.260866/#post-4869916 cùng lúc nó giao dịch với bạn. Nó bảo mình chuyển tiền vào tk của bạn, rồi bạn chuyển z vào tk của nó. Mình nghi ngờ lúc đó nên định hủy bỏ việc chuyển tiền nhưng thật sự nhấn nhầm, nhấn vào chấp nhận nên ăn quả CAM đầu đời

thứ nhất : tại topic https://mmo4me.com/threads/done.260861/ , tôi đã ghi rõ ràng nik yahoo của tôi là : conga_mmo4me có mù thì cũng phải thấy mờ mờ
thứ 2 : theo như lời của bạn thì bạn giao dịch tại 1 topic khác https://mmo4me.com/threads/done.260866/#post-4869916

kết luận : tôi ko hề trả lời bất cứ tin nhắn yahoo nào của bạn trên yahoo , thứ 2 bạn giao dịch tại 1 topic khác , sự việc đã quá rõ ràng , còn chuyện bạn bị scam ABC hay là cố tình làm vậy thì chưa biết , nói ngắn gọn như vậy tôi còn nhiều việc khác ko có nhiều thời gian đôi co , còn thíc lên CA hay giở luật bank ra đây thì ok chiều hết nhé ! ko phải xoắn

Chào các bạn
Trường hợp như mình đã nói 2 acount @skya910@skya980 này có biểu hiện nghi vấn từ trước - do có người report nên mình đã banned acount @skya910 này 7 ngày .
Bạn @xakura là bên buy nên chắc năm ngoài vụ này
@trongnghiep79 do bạn thiếu cẩn trọng nên xảy ra scam - thật đáng tiếc và không trách ai được . Nhưng bạn cũng nên rút kinh nghiệm về việc mình sai mà đem ra ngân hàng để phong tỏa tk của seller nhé . không biết bạn có phải clone của @hmtri không nhưng nếu muốn sử dụng 2 acount trên 1 địa chỉ ip thì bạn nên ver thông tin với BQT nhé.
@xakura bạn cũng chưa bị tổn thất gì nặng lắm - nên vụ này mình nghĩ chắc bỏ qua được , vì cả người mất tiền và người buy đều bực mình !
Cũng lần nữa nhắc 2 bạn cẩn trọng trong mọi giao dịch - nhất thiết phải có trung gian để tránh cam quýt nhé !
Về phần scam - thân gửi bạn
Tao chửi đứa trả chiếu ngang, đứa sang chiếu dọc, đứa đọc văn tế, đứa bế bình hương, đứa ngồi từ đường, đứa ăn hương hỏa. Mày điểm mặt xem trong họ nhà mày còn thiếu đứa nào để tao thêm vào chửi nốt.
@skya910@skya980 banned forever
Thân Ái
Ok, done nhé mọi người, nên nhớ mình không bao giờ là SCAMMER. Nhân tiện cảm ơn bác pham.thaj Pham nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom