Giải quyết vụ việc của vthmnvh.

Status
Not open for further replies.

ntboy810

Senior
Reactions
437
MR
0.001
Mình mở topic này để giải quyết vụ việc của thành viên có nick trên diễn đàn mmo4vn.com là: vthmnvh.

Lý do: thành viên vthmnvh cho rằng mình bị oan khi bị mod nokia241186 ban nick.

Nguyên nhân ban nick thành viên vthmnvh : Mod nokia241186 đã nghi ngờ thành viên này scam, để đảm bảo quyền lợi các thành viên khác nên đã ban nick 7 ngày tạm thời.

Một số bằng chứng cho thấy bạn vthmnvh đang bị nghi ngờ scam, bị các thành viên các tố cáo:

• Vụ việc scam tiền trong tài khoản Paypal của thành viên newton123 tại topic sau:http://mmo4vn.com/showthread.php?7341-HIC-MAT-40-MA-KO-LAm-GI-DUOC-
  • Hình ảnh bị admin vietmmo.com cho rằng bạn scam:

• Chửi bới vô tội vạ trong forum không giữ được bình tĩnh:
    IMG%5d

• Còn đây là bằng chứng cuối cùng chửi Mod nokia241186 :

Với các bằng chứng này có thể thấy rằng bạn vtmnvh chưa đối chất được với người bị chính bạn scam, không chứng tỏ được mình trong sạch đã vội mở 1 topic mới để buôn bán autopost tại topic sau với nick mới( clone nick) những vẫn là nick yahoo đó:
http://mmo4vn.com/showthread.php?7494-Can-Ban-Gap-2-Con-MP4-14-1con&p=50874#post50874

Đó là lý do tại sao Mod nokia241186 đã nghi ngờ và quyết định ban bạn 7 ngày để giữ quyền lợi cho các thành viên khác.

Bạn vtmnvh sẽ được unban để đối chất tại topic này. Trong vòng 24h nếu không đối chất được sẽ bị ban vĩnh viễn. Nếu đối chất được bạn sẽ được unban và giao dịch tại các threat của bạn sẽ lại hoạt động bình thường. Tuy nhiên bạn sẽ đặt trong vòng quan tâm đặt biệt vì đã chửi bới lung tung trong forum.

Bây giờ là 22h ngày 17/02/2011.

Last edited:
ban đi mod nói nhiều với nó làm gì ăn nói thế đũ ban rùi. !!!!!!!!!!!!!

Mọi chuyện phải rõ ràng chứ bạn. Không thế nói như bạn được. Giải quyết không xong thì sẽ dây dưa mãi.

Hãy giữ bình tĩnh nào. Nếu muốn chứng minh mình trong sạch thì đừng chửi bậy.

nhưng vẫn chưa có chứng cứ cụ thể là nó SCAM :-/ đấy chỉ là những ý kiến cá nhân, nếu có bằng chứng cụ thể thì mới đc chứ :-s
còn thì vẫn nên cảnh cáo 7 ngày. mod nokia làm thế cũng hơi quá

Chú ý rằng nick bạn ấy chỉ bị ban 7 ngày thôi chứ không phải ban vĩnh viễn.

*** , đưa cái scam chó gì lên đây đi . giờ tui làm topic y như ông newton123 gì đó nói ông ntboy scam , chẳng lẻ ông ntboy là scam ngay .

Vậy hãy vào giải thích. Đối chất với chủ threat. Tại sao bạn không đối chất. Giả sử bạn mở Threat tố cáo tôi. Nếu tôi trong sạch tôi sẽ vào giải thích, không ai để mình mang tiếng oan cả.

Hãy giữ bình tĩnh đừng chửi tục nha bạn.

Chú ý: Cảnh cáo bạn về thái độ chửi tục trong khi đối chất.

Bị hack mail đó là chuyện của bạn. Giao dịch với người ta thì bạn phải có trách nhiệm chứ. Ai làm exchanger hoặc tương tự mà cứ giao dịch xong rồi nói là bị hack mail hoặc mất thông tin thì sao được bạn.

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Các thành viên khác chú ý giữ bình tĩnh. Đừng để bị cảnh cáo vì spam. Hãy để người trong cuộc đối chất.

ông nội mày ta khong đụng tới mày nhé

mọi ng thì nc tử tế còn mày cứ sủa nhặng như chó :D chắc mày sinh ra chả ai dạy dỗ mày :D

thôi chả nói nữa k smod cảnh cáo :D

Chốt lại lần cuối. Mình sẽ mở topic này tới 22h ngày 18/02/2011. Nếu bạn không chứng minh được mình trong sạch thì bạn biết kết quả rùi đấy. Hiện tại bạn đang mất bình tĩnh hãy giữ bình tĩnh lại mà suy nghĩ.

BQT MMO4VN.

ban i am me nên bình tĩnh để chứng tỏ mình là 1 người bản lĩnh thì sẽ hay hơn là chửi vào mặt tất cả mọi người .

tôi đã nói rồi , đưa bằng chứng scam đi , mịa .

Bắn Hết

Last edited by a moderator:
Gợi ý cho bạn: Hãy vào reply tại topic mà bạn đã bị tố cáo scam. Hãy giải thích rõ ràng rằng mình không scam tại topic ấy. "Cây ngay không sợ chết đứng" bạn à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom