• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Giải quyết vấn đề hội HYIP của DaiGai

Có Nên Banned DaiGai hay không??

• Banned DaiGai vì scam

Votes: 53 46.1%
  • Ko Banned vì vẫn hy vọng 1 ngày DaiGai sẽ trả lại tiền

Votes: 62 53.9%

• Total voters
    115
Status
Not open for further replies.
- em nghĩ là không nên banned a H, vì có thể a H sẽ quay trở lại và trả lại số $ của mọi người, chỉ vì bi h a H ko có tiền nên mới ko dám vào 4rum, và vì bi h ko có $ nên ko thể trả cho anh em đc. Nên có thể khoảng vài tháng nữa anh H sẽ trả lại từ từ cho từng người một. => Đó là suy nghĩ của em.

ban hay khong ban cũng chẳng giải quyết được gì,quan trong là H có trả $ cho mọi người không thôi

quái lạ không ai vote ra đảo nhỉ , vẫn được mến mộ , pro quá cơ

Mến mộ một cách mù quán, bị nó giật 3k$ đi ăn chơi phè phỡn, còn lại ở đây nói nào là anh hiếu, nào là hy vọng, nào là tin tưởng. Ban nó đi cho đúng luật. Còn nếu muốn hy vọng thì kêu nó quăng 100$ trả trước cho ae đi rồi tính gì tính tiếp

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

- em nghĩ là không nên banned a H, vì có thể a H sẽ quay trở lại và trả lại số $ của mọi người, chỉ vì bi h a H ko có tiền nên mới ko dám vào 4rum, và vì bi h ko có $ nên ko thể trả cho anh em đc. Nên có thể khoảng vài tháng nữa anh H sẽ trả lại từ từ cho từng người một. => Đó là suy nghĩ của em.

Mod mà nói chuyện như vậy được a`, Cũng nhờ các chú tinh tưởng nên ae mới mất đến 3000$ đó. Bó tay

Mến mộ một cách mù quán, bị nó giật 3k$ đi ăn chơi phè phỡn, còn lại ở đây nói nào là anh hiếu, nào là hy vọng, nào là tin tưởng. Ban nó đi cho đúng luật. Còn nếu muốn hy vọng thì kêu nó quăng 100$ trả trước cho ae đi rồi tính gì tính tiếp

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

Mod mà nói chuyện như vậy được a`, Cũng nhờ các chú tinh tưởng nên ae mới mất đến 3000$ đó. Bó tay

Sống cũng có tình người chút ..... người ta phạm sai lầm và bik nhận lỗi thì phải bik suy xét cho người ta . Mọi người tin tưởng đầu tư vào thì người đó chắc chắn cũng phải có uy tín ít nhất 1 lần , bi giờ chuyện ra nông nổi vậy thì cũng không ai ngờ được , trách móc hay ban cũng không giải quyết được gì . Người ta xin 1 cơ hội chuộc lỗi lầm thì cũng đừng ép người ta vào đường cùng , bi giờ a ấy không trả thì cũng có ai làm được gì a ấy nhưng a ấy đã xin 1 thời gian để khắc phục những thiệt hại mình gây ra thì cũng đã thấy a có thiện chí với mọi người .

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

Mấy chú chỉ vào quăng gạch ném đá thui chứ chú có mất gì trong vụ này

ban hay k giờ cũng k ai để ý nữa
nếu muốn trả thì ban sẽ lập 1 nik mới
nếu k muốn trả ( hoặc k trả nổi ) thì để nik 1 năm hay 10 năm cũng k giải quyết đc j`

hi vọng H nhận lỗi nhưng phải biết sửa lỗi nhé,nhận lỗi mà không sửa lỗi thì cũng như không!

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

ban hay k giờ cũng k ai để ý nữa
nếu muốn trả thì ban sẽ lập 1 nik mới
nếu k muốn trả ( hoặc k trả nổi ) thì để nik 1 năm hay 10 năm cũng k giải quyết đc j`

chuẩn không cần chỉnh

Sống cũng có tình người chút ..... người ta phạm sai lầm và bik nhận lỗi thì phải bik suy xét cho người ta . Mọi người tin tưởng đầu tư vào thì người đó chắc chắn cũng phải có uy tín ít nhất 1 lần , bi giờ chuyện ra nông nổi vậy thì cũng không ai ngờ được , trách móc hay ban cũng không giải quyết được gì . Người ta xin 1 cơ hội chuộc lỗi lầm thì cũng đừng ép người ta vào đường cùng , bi giờ a ấy không trả thì cũng có ai làm được gì a ấy nhưng a ấy đã xin 1 thời gian để khắc phục những thiệt hại mình gây ra thì cũng đã thấy a có thiện chí với mọi người .

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

Mấy chú chỉ vào quăng gạch ném đá thui chứ chú có mất gì trong vụ này

Suýt sặc cười mà chết, kẽ giựt 3000$ thì ko kêu tình người, đòi hỏi ae ở đây tình người. Như đã nói muốn ae ở đây tiếp tục nuôi hi vọng hay tỏ ra có thiện chí thì phải chứng minh hành động cụ thể đầu tiên đi.. 50-100$ mỗi tuần. vậy là còn ít đó, nó chỉ xin dưới 1 tháng để tra 3000$, cái này tui chỉ cần 400$ 1 tháng. Nếu ko có thì ae hiểu rồi chứ gì.
Tôi cũng bị mất chứ sao ko 25$ tuy ko nhiều nhưng vẫn là tiền bạc công sức, phải sòng phẳng

Mình cũng đã từng rất tin tưởng H, nhưng đã cảm nhận được vấn đề khi thấy H trả lãi quá cao nên không đầu tư.
H rất thành thật, nhưng không thể tha thứ được.
Thất bại trên mmo là 1, H thất bại 5-10 ngoài đời. H thật là đáng thương.
Hy vọng H sẽ làm lại được từ đầu trong cuộc sống.
Cứ ban cho đúng luật - Mình nghĩ rằng H sẽ trở lại mmo4 khi là một người hoàn toàn mới.
Và khi ấy muốn chuộc lại lỗi lầm cũng không muộn.

Suýt sặc cười mà chết, kẽ giựt 3000$ thì ko kêu tình người, đòi hỏi ae ở đây tình người. Như đã nói muốn ae ở đây tiếp tục nuôi hi vọng hay tỏ ra có thiện chí thì phải chứng minh hành động cụ thể đầu tiên đi.. 50-100$ mỗi tuần. vậy là còn ít đó, nó chỉ xin dưới 1 tháng để tra 3000$, cái này tui chỉ cần 400$ 1 tháng. Nếu ko có thì ae hiểu rồi chứ gì.
Tôi cũng bị mất chứ sao ko 25$ tuy ko nhiều nhưng vẫn là tiền bạc công sức, phải sòng phẳng

có lý,đáng ra H cũng phải cho anh em dep 1 cái hẹn chứ,mọi người sẵn sàng cho H thời gian chứ không cho cũng có làm gì được đâu.

hi vọng H nhận lỗi nhưng phải biết sửa lỗi nhé,nhận lỗi mà không sửa lỗi thì cũng như không!

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

chuẩn không cần chỉnh

Cuộc sống giờ đừng có hy vọng quá để rùi thất vọng nhìu :) . Thời buổi giờ tiền và đồ đạc mà đánh rơi hoặc mất thì đừng có hy vọng mà kiếm lại được :) .

Cuộc sống giờ đừng có hy vọng quá để rùi thất vọng nhìu :) . Thời buổi giờ tiền và đồ đạc mà đánh rơi hoặc mất thì đừng có hy vọng mà kiếm lại được :) .
sống mà không hi vọng thì khó mà tiến thân lắm bác à,hi vọng là động lực giúp ta vượt qua khó khăn mà bác

nó chuồn rồi dựng lên hiện trường gải rồi phắn band Id hay ko thì nó cũng sẽ không bao giờ có tiền trả anh em đâu, tìm đến nhà nó mà đòi

cho anh H thời gian đi còn hơn là mất trắng

1 câu thôi tham thì thâm
chả có đồng tiền nào là dễ kiếm cả, 1 bài học cho mọi người
Mà kể ra cũng nực cười, có gan làm có gan chịu 3k cùng lắm là 65tr chứ bao nhiêu, gia đình bạn cho bạn ăn học ở HN đc mà sao ko có nổi 65tr để trả nợ anh em à, rồi thời gian sẽ chứng mình là 3k này mem nhà mình mất trắng nhé
Làm 1 thằng đàn ông thì nên chịu trách nhiệm với những gì mình làm mới phải
Bức xúc thay anh em nên xả 1 hồi :-<

Last edited by a moderator:
1 câu thôi tham thì thâm
chả có đồng tiền nào là dễ kiếm cả, 1 bài học cho mọi người
Mà kể ra cũng nực cười, có gan làm có gan chịu 3k cùng lắm là 65tr chứ bao nhiêu, gia đình bạn cho bạn ăn học ở HN đc mà sao ko có nổi 65tr để trả nợ anh em à, rồi thời gian sẽ chứng mình là 3k này mem nhà mình mất trắng nhé
Làm 1 thằng đàn ông thì nên chịu trách nhiệm với những gì mình làm mới phải
Bức xúc thay anh em nên xả 1 hồi :-<

cho ăn học
mà ai đi cho 65tr để trả nợ cho
thằng con cờ bạc T.T

Ôi 3k$. Nếu Ô. Hiếu mà dùng lương để trả nợ thì sau 1 năm họa may mới trả hết.
3k$ là lớn nhưng cũng không thể không trả được. Ô. Hiếu chắc lại cố bet để gỡ lại.....

Last edited by a moderator:
Tình hình hiện giờ nếu ban Hiếu là không nên,cứ cho chờ dù chỉ là 1% hoặc các nhà đầu tư bị mất trong vụ này có thể họp lại và tìm biện pháp khác để đòi lại tiền.Và bài học rút khi chơi hyip là: tham thì thâm,chơi phải biết dừng đúng lúc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom