Announce Giải quyết vấn đề hội HYIP của DaiGai

Có Nên Banned DaiGai hay không??

• Banned DaiGai vì scam

Votes: 53 46.1%
  • Ko Banned vì vẫn hy vọng 1 ngày DaiGai sẽ trả lại tiền

Votes: 62 53.9%

• Total voters
    115
Status
Not open for further replies.

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
vụ này đưa ra CA có lấy lại dc ko? hix, có proof send tiền mà.
CA bó tay thôi, đây là thế giới mmo mà.
Chỉ có TH lừa tiền về tài khoản của him thì CA mới điều tra ra, chứ nay tiền đâu ở trong túi him, mà ở trong các web *** kia kìa.Công an VN mua vé máy bay qua điều tra chăng.
Chỉ có tới tận nhà thì may ra, nói hết sự thật cho bố mẹ him biết hi vọng họ sẽ giải quyết 1 phần cho him

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
Forum có vụ này à! Mà bác Dại Gái là bác nào nhỉ?

=> bác DaiGai mà cũng ko biết ah bạn là bác H ấy từng làm 1 hột PTC uy tín 1 thời ấy, khi hội PTC đỗ vỡ vì scam thì hội ấy trở thành hội HYIP -***

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Vụ này sao chìm được hơn 3k$ chứ đâu ít

hidemo

Junior
Reactions
49
MR
0.010
Theo mình thì không nên ban, mà hãy set title "đang trong diện xem xét" để mem mới biết đường.. Ngoài ra còn một số lý do nữa, thấy nhiều người đã nói rồi
Còn mình thì mình đã đoán chắc sẽ có ngày như thế này ngay từ khi hội đầu tư HYIP của daigai mở ra, thêm vào đó lại nhận được email của một chủ hội (xin dấu tên) cảnh báo nên mình càng tin tưởng vào suy nghĩ của mình. Nhưng mà mình cũng đoán nó phải tồn tại được 1 thời gian chứ chưa thể "chết" ngay được nên tranh thủ đầu tư, rút ngay cũng kiếm được chút ít :D Vừa rút hôm nọ xong thì hôm nay vào thấy topic này, cũng ghê thật.

PS: Vừa đọc commnet của ai đó có ý kiến là tổng hợp lại các vụ scam trên 4rum từ đầu năm đến giờ thấy cũng hay hay. Nếu xét về thiệt hại + mức độ tinh vi thì vụ này chắc đầu top rồi

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
cảnh báo đó thì ai chả nhận dc.
Theo mình thì không nên ban, mà hãy set title "đang trong diện xem xét" để mem mới biết đường.. Ngoài ra còn một số lý do nữa, thấy nhiều người đã nói rồi
Còn mình thì mình đã đoán chắc sẽ có ngày như thế này ngay từ khi hội đầu tư HYIP của daigai mở ra, thêm vào đó lại nhận được email của một chủ hội (xin dấu tên) cảnh báo nên mình càng tin tưởng vào suy nghĩ của mình. Nhưng mà mình cũng đoán nó phải tồn tại được 1 thời gian chứ chưa thể "chết" ngay được nên tranh thủ đầu tư, rút ngay cũng kiếm được chút ít :D Vừa rút hôm nọ xong thì hôm nay vào thấy topic này, cũng ghê thật.

PS: Vừa đọc commnet của ai đó có ý kiến là tổng hợp lại các vụ scam trên 4rum từ đầu năm đến giờ thấy cũng hay hay. Nếu xét về thiệt hại + mức độ tinh vi thì vụ này chắc đầu top rồi

---------- Post added at 07:20 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

bác này thjx khảo cổ
lên nào :))

haibeo338vn

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
hội PTC Dại Gái không scam mà là bị các trang PTC nó scam :D
mà bác mod nào tổng hợp các vụ scam của mem mmo4vn, của các trang MMO nổi tiếng từ đầu năm đến giờ đi :D
P/s: cảnh báo đó mình không nhận đc =))

hội PTC Dại Gái không scam mà là bị các trang PTC nó scam
mà bác mod nào tổng hợp các vụ scam của mem mmo4vn, của các trang MMO nổi tiếng từ đầu năm đến giờ đi
P/s: cảnh báo đó mình không nhận đc
khảo cổ gì mà chém thế. cái này là vụ hyip mừk chứ phải ptc đêu

Reactions
126
MR
0.000
tưởng gì. hóa ra bác này scam anh em tận 3k$. kinh quá. chắc là hắn này có kế hoạch lâu rồi. nên tìm nó mà tính sổ chứ mà đợi hắn trả thì mình nghĩ là không bao giờ. scam nhiều quá
các bạn nên cẩn thận nhé

lên để ae vào mà chém thôi :))
chứ chờ đợi à, chờ đợi là hành phúc đấy. ae cố mà chờ, rồi mới vỡ mộng vì ăn thêm quả lừa nữa của trùm scam này :>

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,829
176,271
Latest member
vuduclinh001

Most viewed of week

Most discussed of week