• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Giải quyết tranh chấp acc vip72 user: lazalaza

lazalaza

Senior
Reactions
172
MR
0.064
M dùng acc vip72 user: lazalaza mấy tháng nay, renew của bác @congchuaxuhoag . Tháng vừa rồi m renew acc hôm 9/3, ko hiểu ai cũng lấy acc đó renew, và mấy ngày vừa rồi bị đổi mật khẩu liên tục
Mình lập topic này xem bác nào có dịch vụ bán vip72, và bạn nào cũng dùng user trên vào thỏa thuận giải quyết @@

M dùng acc vip72 user: lazalaza mấy tháng nay, renew của bác @congchuaxuhoag . Tháng vừa rồi m renew acc hôm 9/3, ko hiểu ai cũng lấy acc đó renew, và mấy ngày vừa rồi bị đổi mật khẩu liên tục
Mình lập topic này xem bác nào có dịch vụ bán vip72, và bạn nào cũng dùng user trên vào thỏa thuận giải quyết @@
Hóa ra là của bạn à. Acc này trước là của mình sell. Sau đó mình có dùng acc này để làm aff của vip72 kiếm bonus point. Hôm 10/03 mình mới vào acc thì thấy hết hạn rồi và đã xin admin vip72 đổi bonus point thành hạn dùng 1 năm. Sau đó mình còn add thêm voucher 1 tháng nữa. Do bị tranh chấp nên mình đã xin admin vip72 lấy lại rồi.

Hóa ra là của bạn à. Acc này trước là của mình sell. Sau đó mình có dùng acc này để làm aff của vip72 kiếm bonus point. Hôm 10/03 mình mới vào acc thì thấy hết hạn rồi và đã xin admin vip72 đổi bonus point thành hạn dùng 1 năm. Sau đó mình còn add thêm voucher 1 tháng nữa. Do bị tranh chấp nên mình đã xin admin vip72 lấy lại rồi.
acc này là tên diễn đàn của mình luôn @@ dùng mấy tháng nay ko sao cả. Bây giờ giải quyết sao bác

acc này là tên diễn đàn của mình luôn @@ dùng mấy tháng nay ko sao cả. Bây giờ giải quyết sao bác

Nếu thực sự bạn mới renew thì nhờ người sell cho minh teamview xem bằng chứng đã renew acc. Mình sẽ đền bù acc khác cho bạn. Vì acc này mình báo admin vip72 khóa rồi

Xác nhận acc lazalaza bạn này mua của mình đã 3 tháng rồi và hôm 9/3 vừa gia hạn:D
Bạn chụp lại cái voucher ở CHARGES HISTORY giùm cái nhé :D
Ví dụ

đã giải quyết xong, thank 2 bác nhá
Chúc 2 bác làm ăn phát đạt :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week