Help Giải đấu freeroll ngày 28/11/2012 tại bodog88

caubai1011

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chào các bạn.

Lâu nay thấy tình hình 4rum poker này có vẻ trầm lắng quá nên mình muốn khuấy động phong trào cho sôi nổi hơn.
Mình vừa xin được quyền tổ chức một giải đấu poker nho nhỏ với tổng giải thưởng là 150USD dành cho các thành viên mới đăng ký. Dự kiến chương trình tổ chức vào 28/11/2012. Giải đấu được tổ chức miễn phí cho các bạn là người Việt Nam đăng ký thành viên mới trong tháng 11/2012.

Các bạn có thể đăng ký tài khoản tại đây.

Chúng tôi sẽ gửi mật khẩu tham gia chương trình tới các bạn vào trước khi giải đấu bắt đầu khoảng 2 ngày.

Chúc các bạn may mắn và giành chiến thắng cùng bodog88.

Giải này dành cho các thành viên mới thôi nha. Các thành viên cũ cũng chuẩn bị có giải riêng. Mình đang xin tổ chức giải 300-500USD cho những thành viên cũ của mình. Chờ bodog phê duyệt xong thì sẽ thông báo tới các bạn sau nhé. Hy vọng sớm có. Hì

Giải này dành cho các thành viên mới thôi nha. Các thành viên cũ cũng chuẩn bị có giải riêng. Mình đang xin tổ chức giải 300-500USD cho những thành viên cũ của mình. Chờ bodog phê duyệt xong thì sẽ thông báo tới các bạn sau nhé. Hy vọng sớm có. Hì

mà sao cái id cũ của mình không thể nào đăng nhập được... sử dụng forgot pass để sent pass mới về mail xogn lấy pass mới đó đăng nhập cũng không được luôn... bác giúp mình được không?

Bác hỏi support xem tài khoản bác bị sao nhé. ID của mình lâu nay vẫn vào ngon lành. Không có vấn đề gì cả.

25/11 giải đấu sẽ có trên lobby của bodog nha các pro. Giải đấu Vietnam Lucky Private Freeroll.

Thông báo giờ thi đấu:
- 19h00 ngày 28/11/2012 (giờ VN).
- Tên giải đấu: Vietnam Lucky 150$ Freeroll.

Các bạn tham chiến nhiệt tình nào.

Thông báo luôn tin vui cho các bạn. Mình đã đề nghị mở rộng giải đấu cho cả các thành viên cũ đã đăng ký dưới link của mình và đã được chấp nhận. Pass tham gia sẽ được piblish lên diễn đàn luôn.

Mật khẩu đăng ký tham gia giải đấu: caubai1011

Chúc các bạn may mắn.

Thớt ơi, ngoài các giải đấu 50$ và 200$ vào ngày thứ 4 thì mình còn free đc giải nào nữa không ?

Có mấy giải free nhưng phải có ticket mới chơi đc bác ạ. Ngoài ra, nếu có nhiều bạn chơi mình sẽ xin tổ chức mỗi tháng 1 giải 300$ cho riêng dân Việt Nam mình. Hiện tại vì số lượng người chơi Việt Nam cũng chưa nhiều nên dự định của mình vẫn chưa thực hiện được sớm. Nếu có khoảng 300 bác Việt Nam chơi thì chắc chắn mình sẽ đăng cai tổ chức được giải.

Hôm qua ai về nhất vậy ta? Giải mình đang xin tiếp nhưng tình hình ít người chơi quá cũng khó tổ chức thường xuyên được.

Hôm qua ai về nhất vậy ta? Giải mình đang xin tiếp nhưng tình hình ít người chơi quá cũng khó tổ chức thường xuyên được.

Về nhất số 24 , về nhì số 52, mềnh số 8 về 3 , 2 ku này hình như không phải người trong 4rum :). móa thua ván cuối đúng xui. đúng là poker :) kaka tổ chức tiếp đê, mỗi lần bác tổ chức là tớ có giải kaka. 3 lần , lần 1 đứng 2, lần 2 đứng 6, tối hôm qua thì đứng 3 :)

Last edited by a moderator:
OK. Ghi nhận ý kiến của bạn. Mình hy vọng nhiều người chơi hơn để dễ xin tổ chức giải với quy mô giải thưởng lớn hơn.
Mà bác kyvu lần nào cũng có giải, lần sau tổ chức cố gắng về nhất nhé.

hy vọng sẽ có thêm tour cho anh em VN, tour vừa rồi ko kịp tham gia, tiếc quá

- - - Updated - - -

Mình win 50$ Freeroll 1 lần rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back