Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

giá gốc 1tr thôi bạn,đã tặng kèm khóa PTU 12 buổi,nếu muốn học kỹ hơn bạn mất khoảng 10tr+++, PTU 3 buổi , SEO 21 buổi chuyên sâu+ 9 buổi SEO cơ bản
học khóa đào tạo này xong thì kiếm được bao nhiêu $/tháng
mình gà PTU quá muốn đầu tư xem thế nào
ah tiện hỏi bác luôn là thema poster báo đã post thành công rùi nhưng mà vào site check ko lên bài, nhưng khi mang bài post không lên spam tay thì lên bình thường
vậy lỗi gì bác ?
thanks !

ah tiện hỏi bác luôn là thema poster báo đã post thành công rùi nhưng mà vào site check ko lên bài, nhưng khi mang bài post không lên spam tay thì lên bình thường
vậy lỗi gì bác ?
thanks !
kiếm đc hay ko tùy vào bạn làm ntn nữa, có thông minh hay ko, Việc học chỉ là định hướng.
Thema thì nhìn lỗi báo trong phần mềm tớ mới phán đc:D

bây giờ chỉ chơi đc những site bán sale thôi hả bác, còn trang nào chơi PPD kiếm tiền từ lượt down k vậy bac?
và muốn bắt đầu thì cần gì vậy bác?

vậy lỗi gì bác ?
thanks !

Học làm gì, có mỗi down với up thôi mà :D. Nếu đầu tư thì nên đi học 1 khóa làm web, seo... sau rồi ptu ko kiếm ăn được nữa thì vẫn có cái mà làm. Các pro sale nhiều chủ yếu là site khủng, traffic lớn. Thế nên nếu biết cách làm 1 website lên khủng rồi thì có ptu hay ko cũng vẫn ngon chán...

Tiện thể thớt cho hỏi, có cách nào để làm tăng điểm của site với google mà không cần nhiều hoặc không cần backlink ko?

kiếm đc hay ko tùy vào bạn làm ntn nữa, có thông minh hay ko, Việc học chỉ là định hướng.
thema nó chỉ báo thế này thui

thema post trên site DLE nhé, mà lúc nó lên lúc ko lên bài (ko phải do bij dup bài đâu nhé)
thanks !

khóa học này khai giang bao nhieu khóa rồi bác? Học phí cao quá không biết chất lượng thế nào? mà có khóa nàohọc ngoài giờ hành chính không bác?

Học làm gì, có mỗi down với up thôi mà :D. Nếu đầu tư thì nên đi học 1 khóa làm web, seo... sau rồi ptu ko kiếm ăn được nữa thì vẫn có cái mà làm. Các pro sale nhiều chủ yếu là site khủng, traffic lớn. Thế nên nếu biết cách làm 1 website lên khủng rồi thì có ptu hay ko cũng vẫn ngon chán...

Tiện thể thớt cho hỏi, có cách nào để làm tăng điểm của site với google mà không cần nhiều hoặc không cần backlink ko?
Nội dung ko đụng hàng bất cứ đâu nhé! điểm tăng ầm ầm

khóa học này khai giang bao nhieu khóa rồi bác? Học phí cao quá không biết chất lượng thế nào? mà có khóa nàohọc ngoài giờ hành chính không bác?
Khóa đầu tiên bạn ạ, đăng ký sớm giảm còn 1tr5 thôi cho 3 buổi offline và 12 tiết online
bạn học Online thì đăng ký với mình qua link dưới FB nhé!

Nội dung ko đụng hàng bất cứ đâu nhé! điểm tăng ầm ầm

Chọn được nội dung ko đụng hàng thì đã quá ngon :D. Vấn đề liên quan đến PTU, mà đã PTU thì chắc chắn có leech. Mình ko leech của thằng khác thì có thằng khác leech của mình ( nói ví dụ bác nào có hàng độc nhé ), site nó ngon hơn thì nó vẫn lên trước mình... Thêm nữa content độc mà éo có ai search thì top cũng như không...

1 thời...........................................

bây giờ chỉ chơi đc những site bán sale thôi hả bác, còn trang nào chơi PPD kiếm tiền từ lượt down k vậy bac?
và muốn bắt đầu thì cần gì vậy bác?
cần niềm đam mê:D

Chọn được nội dung ko đụng hàng thì đã quá ngon :D. Vấn đề liên quan đến PTU, mà đã PTU thì chắc chắn có leech. Mình ko leech của thằng khác thì có thằng khác leech của mình ( nói ví dụ bác nào có hàng độc nhé ), site nó ngon hơn thì nó vẫn lên trước mình... Thêm nữa content độc mà éo có ai search thì top cũng như không...
lấy từ site Membership đê!ko đụng đc=))

vãi, giờ dịch vụ nào cũng có hết, hay thật đấy :D

topic giải đáp thắc mắc cái gì, pr cho cái dạy ptu :)), xin lỗi định hướng cái gì, google nó có cả, mục đích cuối cũng là để kiếm tiền mấy bạn mới vào mà thôi

topic giải đáp thắc mắc cái gì, pr cho cái dạy ptu :)), xin lỗi định hướng cái gì, google nó có cả, mục đích cuối cũng là để kiếm tiền mấy bạn mới vào mà thôi
khóa này dành cho ai ko có thời gian tìm hiểu,mò mẫm.bạn có thời gian thì nghiên cứu GG giúp mình nhé

Thank đồng chí!

vmmmo cho mình hỏi newbie bây giờ có nên bắt đầu với ryushare, mình không hiểu lắm rebill của ryushare, vd: A là ref của B thì sau này A renew hoặc up pre qua link của C thì B hay C sẽ được hưởng 60%, nếu B hưởng 60% rebill thì newbie như mình quả thật không có cơ hội nhảy vào :D

Cho em hỏi chữ ký bác. Học xong khóa này tháng đc $1k ko bác?
chắc chắn với bạn là không, tất cả tùy thuộc vào cái đầu của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back