Request Giã từ sự nghiệp buôn bán và kinh doanh

Status
Not open for further replies.

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Chào anh em. Vậy là 4 năm làm việc mmo hiện mình không làm kinh doanh trên website nữa .Mình xin rút tiền bảo hiểm
Bạn gửi vào tài khoản PM : U5102909
Cảm ơn.
Chúc admin và thành viên mmo4me năm mới an khang thịnh vượng

Chào anh em. Vậy là 4 năm làm việc mmo hiện mình không làm kinh doanh trên website nữa .Mình xin rút tiền bảo hiểm
Bạn gửi vào tài khoản PM : U5102909
Cảm ơn.
Chúc admin và thành viên mmo4me năm mới an khang thịnh vượng
co web ex nào bán lại ko a

thớt, sao hông chia sẽ ... nguyên nhân "từ giã", để mọi người cùng chúc mừng bước ngoặc mới :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chẳng lẽ là người chia đôi giải việt lót :eek:

thớt, sao hông chia sẽ ... nguyên nhân "từ giã", để mọi người cùng chúc mừng bước ngoặc mới :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hì. Mình chuyển qua youtube.

đang mua card ngon trên theplus.vn :(

sao không chuyển nhượng lại mà bỏ luôn vậy bác???:(
ukm ko muôn nhượng . Thanh qua giữ làm kỉ niệm trong lòng mọi người vì chế độ phục vụ, chuyển nhượng sợ người tiếp quản làm việc hỗ trợ không tốt làm ảnh hưởng tới lòng tin mọi người. Nói chung tiền quý nhưng mà mình cũng chưa đến nỗi túng thiếu quá. Kết thúc như này cho đẹp.. Hì

ukm ko muôn nhượng . Thanh qua giữ làm kỉ niệm trong lòng mọi người vì chế độ phục vụ, chuyển nhượng sợ người tiếp quản làm việc hỗ trợ không tốt làm ảnh hưởng tới lòng tin mọi người. Nói chung tiền quý nhưng mà mình cũng chưa đến nỗi túng thiếu quá. Kết thúc như này cho đẹp.. Hì
trời ơi, chuẩn soái ca luôn!!!!!!!!!!!!!
Vậy mà định nói chủ thớt chuyển nhượng lại cho mềnh, hi hì
Thôi thì người tình của bác để mình bác ôm vậy, chúc bác luôn hạnh phúc và may mắn nhá:cool::cool::cool:

không có buổi tiệc gì không tàn nhé :D:D:D

thiết nghĩ: bán mấy thứ này, đắt khách và trừ chi phí 1 tháng bỏ túi vỏn vẹn khoảng chục còn youtube thì ... không giới hạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:):):)
mấy pro có kinh nghiệm kinh doanh những cái này training cho mình ít kinh nghiệm với, đang muốn đầu tư kinh doanh mấy cái này mà không biết bắt đầu từ đâu, cảm ơn mấy pro nhiều nhiều:):):)

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt