giá máy tính bàn cũ năm 2003 giá khoảng bao nhiêu ?

singsing20

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
cho em hỏi giá máy tính bàn cũ 4GB + cái màn hình luôn năm 2003 giá khoảng bao nhiêu ạ, lâu quá không nhớ nổiiiiii

Mục đích hỏi để mần chi? kiếm thêm vài post à?
uhm cũng không hiểu nổi sao thời này mà đi hỏi máy tính thời 2k3 chi?
mua đó bạn giá thời ngày đó tầm bao tiền bạn
Trả lời với thớt luôn là thời đó máy tầm 7tr là máy ngon rồi, thời đó ram 1g đã là khủng rồi chứ nói gì ram 4g. Mình mua máy năm 2k4 học đại học năm thứ 2 máy cấu hình celeron ram hình như 512 thôi. Hỏi cái thời mà còn xài ổ đĩa này

Upvote 0
uhm cũng không hiểu nổi sao thời này mà đi hỏi máy tính thời 2k3 chi?

Trả lời với thớt luôn là thời đó máy tầm 7tr là máy ngon rồi, thời đó ram 1g đã là khủng rồi chứ nói gì ram 4g. Mình mua máy năm 2k4 học đại học năm thứ 2 máy cấu hình celeron ram hình như 512 thôi. Hỏi cái thời mà còn xài ổ đĩa này
Thời đó làm gì có Ram 1 G đâu
Lúc đó nhớ mình mới ra trường dc bố thưởng cho cái máy tính 5tr lúc đó cũng hoành tráng lắm rồi
Cấu hình Intel Ram 256 màn hình 15 inch sam sung cực sáng là niềm mơ ước của bao bạn bè kakaka

Upvote 0
Thời đó làm gì có Ram 1 G đâu
Lúc đó nhớ mình mới ra trường dc bố thưởng cho cái máy tính 5tr lúc đó cũng hoành tráng lắm rồi
Cấu hình Intel Ram 256 màn hình 15 inch sam sung cực sáng là niềm mơ ước của bao bạn bè kakaka
thì e nói đó, em máy ram 512 là ghê gớm rồi mà mua hết có 5tr màn hình LG cục. nói là mua học tin học văn phòng mà vào toàn ôm chơi game với thuê đĩa về xem phim, thỉnh thoảng đem cây đi cầm cũng được 1tr bạc cà phê cà pháo :p, đầu tháng thì chơi sang cuối tháng thì...:D:D:D:D:D

Upvote 0
thời 2003 đa phần celeron, pen 2 , pen 3, SD ram , DD ram 128 , 256 + màn hình CRT và dùng hệ điều hành window 98 là nhiều :oops: ai có cấu hình pen 4 ram tầm 512 (256 x 2) dùng win xp là VIP như i7 ram 16 GB bây giờ rồi :D
giá máy thời 2003 trung bình cũng phải tầm 4 , 5 triệu , lúc đó dùng còn tờ tiền 100k màu tím , giá xăng lúc đó tầm chưa đến 5k :rolleyes:

Upvote 0
tờ 100 màu tím này hả bác ? và cái thời năm bao là cái thời của việt nam bắt đầu phát triển computer bắt đầu đầu nở rộ thịnh hành tràn nhanh chóng nhà nhà ai củng ao ước cái computer nhỉ bác

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
thời 2003 đa phần celeron, pen 2 , pen 3, SD ram , DD ram 128 , 256 + màn hình CRT và dùng hệ điều hành window 98 là nhiều :oops: ai có cấu hình pen 4 ram tầm 512 (256 x 2) dùng win xp là VIP như i7 ram 16 GB bây giờ rồi :D
giá máy thời 2003 trung bình cũng phải tầm 4 , 5 triệu , lúc đó dùng còn tờ tiền 100k màu tím , giá xăng lúc đó tầm chưa đến 5k :rolleyes:
chai nước lọc đắt ngang xăng, mua xăng thì dễ mà mua cái xe thì... có con wave alpha mà đi thì gái chỉ có theo xếp hàng :D, hồi đó chỉ có lifan loncin :p:p:p

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom