• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giả danh exchanger rick đi scam nè

Ẹc ơi, các bác post proof đi, đừng để đến ngày mai nhá,

Rich cầm tiền RB của tôi
hẹn 2 lần và hôm nay là ngày thứ 3. Tắt máy ko liên lạc
nghe nói tiền RB của tất cả người theo ông ấy chiến adaily cũng phải vài trăm $, chưa kể mọi người vẫn tái đầu tư hàng ngày.
Còn tiền ông ấy làm EX mua mà chưa đưa tiền thì ko biết.

Đợi hết hôm nay ông ấy ko lên mạng thì anh em phải report scam thôi

Rich cầm tiền RB của tôi
hẹn 2 lần và hôm nay là ngày thứ 3. Tắt máy ko liên lạc
nghe nói tiền RB của tất cả người theo ông ấy chiến adaily cũng phải vài trăm $, chưa kể mọi người vẫn tái đầu tư hàng ngày.
Còn tiền ông ấy làm EX mua mà chưa đưa tiền thì ko biết.

Đợi hết hôm nay ông ấy ko lên mạng thì anh em phải report scam thôi
Cái khoản đi ex thì chắc không lo đâu các bác ahf, vì có thông tin rồi mà chuyển cho C50 là xong thôi mà.
"Quay đầu là bờ"

Cái khoản đi ex thì chắc không lo đâu các bác ahf, vì có thông tin rồi mà chuyển cho C50 là xong thôi mà.
"Quay đầu là bờ"

làm ex k có uy tín thì sau rồi sẽ scam thôi

Thay mặt Đảng, Nhà nước và chính phủ nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa VIệt Nam xin thông báo với tất cả mọi người rằng:

Tôi beancodon đã nhận được tiền từ MR_RICH vào lúc 9h ngày 13/3 /2012

Uploaded with beancodon

Hóa ra bác ta đi du lịch với bồ nên tắt máy để anh em đỡ làm phiền nhưng lẽ ra pác này phải thông báo với anh em để mọi người đỡ nhốn nháo hết cả lên. Lần sau đông chí Rich này có đi đâu phải báo cho anh em biết 1 câu để tránh trường hợp xấu xảy ra nhé ! (^_^):binhsua79:

9h sáng hay tối đấy cậu, nói rõ ra chứ. nếu cậu nhận 9h sáng nay mà bây giờ cậu mới thông báo thì muộn quá rồi.

Bàn tán gì nữa Rich đã trở lại nhưng lần mất tích tới có thể lợi hại hơn xưa (^_^)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom