• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Giả danh exchanger rick đi scam nè

crackervt

Banned
Reactions
99
MR
0.000
bọn scam này lộng hàng rồi , nó còn cách này giở ra thì chiến đi , đừng bảo là hack số gọi đến nhé, riêng cái này phải cẩn thận , nếu thế thì chịu hẳn rồi đó

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
vậy đây là rich giả hay rich thật scam ?

http://mmo4me.com/showthread.php?46...lyCash-Com-3-Day-150-50Day-Reback-100-/page27

http://mmo4me.com/showthread.php?46...CB-EXCHANGE-AP-TO-LR-By-Exchanger_Rich/page20

http://mmo4me.com/showthread.php?46...CB-EXCHANGE-AP-TO-LR-By-Exchanger_Rich/page24

Mời bạn đọc qua và cho ý kiến . Chú ý bạn nên login xem từng link 1 sẽ dễ hiểu hơn là phải đi tìm đoạn topic tiếp theo (^_^)

Last edited by a moderator:

b0ynb2761993

Senior
Reactions
797
MR
0.000
vậy là rich thật r.scam hay ko thì còn chưa rõ.đợi mấy hôm xem thế nào

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
rich thật có r phía sau mà. các bác nóng quá hấp tấp dính tùm lum. y cái vụ admin megatypers vừa rồi cảnh báo ngay sau 5' mà nó vẫn scam dc 21$(theo như nó nói :~)

Rich thật tắt máy, ko thanh toán RB, hẹn 3 lần và hôm nay là ngày thứ 3??
Kiểu này phải gọi MOD vào cuộc thôi :(
Chờ hết ngày hôm nay tôi sẽ report scam va post đầy đủ bằng chứng lên cho pà con xem, không những gọi MOD khéo phải gọi Admin xem bác ý xử lý vụ này thế nào ? Ex_ Rich đóng bảo hiểm rồi không bít mình có được đền bù hay không đây ? hic hic :binhsua04:

Chờ hết ngày hôm nay tôi sẽ report scam va post đầy đủ bằng chứng lên cho pà con xem, không những gọi MOD khéo phải gọi Admin xem bác ý xử lý vụ này thế nào ? Ex_ Rich đóng bảo hiểm rồi không bít mình có được đền bù hay không đây ? hic hic :binhsua04:

ừ đợi nốt hôm nay xem ==!

rich thật có r phía sau mà. các bác nóng quá hấp tấp dính tùm lum. y cái vụ admin megatypers vừa rồi cảnh báo ngay sau 5' mà nó vẫn scam dc 21$(theo như nó nói :~)

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi góp ý :binhsua08: Topic trên là của Ex_Rich xịn luôn đấy bồ tèo

đề nghị các bác nói ai thì phải có bằng chứng nhá, topic của mình có chụp hình log chat đàng hoàng.
Các bác mà đả kích ex rich thì đề nghị phải có proof. không nên gây hoang mang cho a e nhá.
"Đừng nghe những gì người ta nói, hãy xem những gì người ta làm"

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000

mod cũng đang điên đảo vì rich :binhsua07:

đề nghị các bác nói ai thì phải có bằng chứng nhá, topic của mình có chụp hình log chat đàng hoàng.
Các bác mà đả kích ex rich thì đề nghị phải có proof. không nên gây hoang mang cho a e nhá.
"Đừng nghe những gì người ta nói, hãy xem những gì người ta làm"

bị rồi thì mới nói ko nói làm khỉ rỳ? :D không nhớ cái topic lần trước tôi cảnh báo à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week