Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

biết bao giờ mấy em mới chịu lên 10k để về bờ

:popo_waaaht:, thời điểm quyết định lên bờ hay xuống ruộng là đây, sideway như thế này không bị đánh lên thì bị xả sml, ai ôm ở giá 6k8 chắc đang canh diễn biến sắp tới đây :popo_matrix:

các bác nghĩ sao về điều này

Ngân hàng Trung ương Việt Nam nghĩ rằng các nhà khai thác tiền điện tử nên bị cấm

BTC VỀ 6K8/7K. VÙNG NÀY TRỤ ĐC THÌ ĐI NGANG 1-2 TUẦN. *** TRỤ ĐC THÌ ĐI BỐC HỌ DẦN LÀ VỪA. THẰNG NÀO HỌC Ở LỚP ĐẠI HỌC THÌ HIỂU VÙNG GIÁ TRỊ NÓ SẼ THẢM CẢNH NTN NẾU 6K8 KO TRỤ ĐC. LỦNG 5K7 LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN. TUY NHIÊN NẾU 6K8/7K TRỤ VỮNG MÀ VỌT LÊN XUYÊN PHÁ ĐC 7K7/7K8 THÌ CÓ THỂ MƠ TỚI 8K8. HẾT
AE tham khảo
nguồn fb/Jesse Livermore Underground

BTC VỀ 6K8/7K. VÙNG NÀY TRỤ ĐC THÌ ĐI NGANG 1-2 TUẦN. *** TRỤ ĐC THÌ ĐI BỐC HỌ DẦN LÀ VỪA. THẰNG NÀO HỌC Ở LỚP ĐẠI HỌC THÌ HIỂU VÙNG GIÁ TRỊ NÓ SẼ THẢM CẢNH NTN NẾU 6K8 KO TRỤ ĐC. LỦNG 5K7 LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN. TUY NHIÊN NẾU 6K8/7K TRỤ VỮNG MÀ VỌT LÊN XUYÊN PHÁ ĐC 7K7/7K8 THÌ CÓ THỂ MƠ TỚI 8K8. HẾT
AE tham khảo
nguồn fb/Jesse Livermore Underground
Chắc là về máng lợn rùi.

có biến gì mới mà bão to thế

các em tranh nhau giảm sml :p

DSH bay ác quá từ 280 -> 240 hự hự, làm em bay mất 400 $ ồi ^^

Mấy bác bình tĩnh đi, do cuối tuần nên người ta chốt lời đi chơi thôi mà, hóng đầu tuần sôi động trở lại :D

lại bắt đầu vào cái chu kỳ sóng đánh liên tục rồi đó các bác. sóng như này tầm 6-7 đợt cái là nó pumd một phát lên 8-9k cho coin. bác nào xả k kịp mua vào lại tiếc nổ mắt :p

lại bắt đầu vào cái chu kỳ sóng đánh liên tục rồi đó các bác. sóng như này tầm 6-7 đợt cái là nó pumd một phát lên 8-9k cho coin. bác nào xả k kịp mua vào lại tiếc nổ mắt :p
Cũng hy vọng là sóng dập dìu rồi tới một đợt sóng thần dữ dội thì nhà nhà đều vui :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,690
171,777
Latest member
lellman
Back
Top Bottom