• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chưa bị chia 10 mới chia 2 chia 3 thôi, khóc cũng có lấy đc lại đâu bác ơi :mad::mad:
Chắc bác ôm xlm:D công nhận em ấy tăng nhanh nhưng giảm nhẹ:D Có ai biết tại sao không??:eek:

Last edited:
còn niềm tin nào btg sẽ tăng trở lại ko anh em nhỉ? em này có vẻ nát rồi nhỉ

nhẹ nhàng nhất là chỉ còn 1/5 balance nếu thím nào chỉ ôm ở 150$

Giá bit lại giảm rồi em cảm thấy hoang mang tàn cỏ dại quá bác ợ:D

btc chắt cũng bị ảnh hưỡng bởi ifan với bcc
bcc còn có thể chứ Ifan là gì đâu với lại ico từ 0,1-5$ là biết giá ảo rồi làm gì có cái ico nào đợt đầu 0,1$ đợt sau cấp số nhân chắc anh nào cũng lấy giá 5$ làm mốc nên tài sản đẩy lên nhiều :D

chiếc nón kì diệu ^^

còn niềm tin nào btg sẽ tăng trở lại ko anh em nhỉ? em này có vẻ nát rồi nhỉ

nhẹ nhàng nhất là chỉ còn 1/5 balance nếu thím nào chỉ ôm ở 150$
BTG nát ồi , có khi vài năm nữa nó mới lên 3k/ 1 usd ^^

vậy thì mới nói, hồi đó cắm máy 1 tháng đc tầm 1-2 dash gì đó thấy ko có tương lại nên bỏ, giờ nghĩ lại ngày xưa nếu chịu khó một chút thì giàu rồi :p
về chủ đề tiếc nuối thì lại phải kể đến trường hợp của RaiBlocks nữa bác nhỉ :D

Xem lại chart ngày thấy khúc này khủng khiếp thật, 1 tuần rớt hết 10k $ @@.
Theo các bác BTC có dấu hiệu bật lại chưa ạ, tình hình ảm đạm quá :confused:

Doạ nhau thế bác :eek::eek:
thế hỏi bác bác có muốn nó lên 60k ko? Nếu muốn nó lên 60k thì bác pải cầu nó về ít nhất là 3k để cá mập gom được nhiều hàng thì mới đẩy lên được, như ngày xưa BTC từng 1k lên 20k thì cái này nó x20 lên 3k lên 60k là hợp lý:D:D:D

View attachment 114287
Xem lại chart ngày thấy khúc này khủng khiếp thật, 1 tuần rớt hết 10k $ @@.
Theo các bác BTC có dấu hiệu bật lại chưa ạ, tình hình ảm đạm quá :confused:
Giờ đang rác đó mua vào:p
Đang mua đá banh bóng bánh nên ko ai thèm để ý đến cryto đâu các bác ơi, xả stress đi, kiểu này ko muón về cũng pải về thôi, cái máng lợn đang chờ nó sẵn rồi :D:D:D

BTG hay còn gọi là shitcoin làm em chia mấy lần tk luôn các bác, may lúc về đến 80$ cut-loss, ko thì tiêu rồi, mua từ hồi 350$ lận :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom