Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

fan mozo h đông như sky ấy nhỉ :D

không biết giá btc và các altcoin được xác định như thế nào ấy nhỉ

đm giảm như xả lũ ấy, chúng nó không sợ lỗ à mà giá đó vẫn bán ra nhỉ?

có khi nào btc giảm thêm 1/2 nữa để đúng với các máng lợn năm ngoái rồi mới bắt đầu tăng trở lại không nhỉ?

có khi nào btc giảm thêm 1/2 nữa để đúng với các máng lợn năm ngoái rồi mới bắt đầu tăng trở lại không nhỉ?
Giờ nghe mấy bác nói lên hay xuống cũng thấy rầu vl. Nói lên thì cũng xuống mà nói xuống cũng xuống :<.

Mới ôm mớ BCH mong có cú hồi nhẹ. Chứ đà này còn giảm nữa. Ai mà om BTG chắc khóc thét

em ăn con CET, tất cả vốn và một ít lời đã hạ cánh sân bay Vietcombank, vẫn còn dư 2 BCH để chiến đấu
Chúc các bác sớm hạ cánh hihi :D:D:D

Mới ôm mớ BCH mong có cú hồi nhẹ. Chứ đà này còn giảm nữa. Ai mà om BTG chắc khóc thét
Về máng lợn 75xx ko bác,:D:D
Với tình hình này BTC sớm lủng rate 6k chờ hoài mà e nó vẫn chưa chịu lủng cứng nhỉ, về máng lợn coi nào !

Mình và chủ thớt này nè :D
theo bác con DASH máng của nó tầm 15x ôm vào ổn áp ko bác tính theo bác con này với rate đó nhưng chờ hoài mà sung chưa thấy rụng !:D:D:mad:

tưởng con này như BCH đầu năm hồi 3xx định ôm 10k$ mà nhát tay h nghĩ lại thấy may vl :D

bây giờ rất chi là thịnh hành cái chiêu trò pr và kiếm lợi = scandal nhé. giá sẽ hồi phục lại mức 600usd đối với ether và 7500usd đối với bitcoin trong tháng này. anh em vức tay chèo nhé. them nữa là bithumb nó nói rằng hoàn trả 100% số $ bị mất và tuyên bố 30musd đối với cả công ty chỉ là chuyện bé tý tẹo lên ae đừng nóng ruột mà ngã nước chết đuối.
p/s: ý kiến cá nhân của e các bác xin mời gạch đá :p

fan mozo h đông như sky ấy nhỉ :D
:D:D:D, ủng hộ phong trào mà bác, nói cứ kèo về crypto đầu tiên của forum nên cũng phải ủng hộ chứ bác, vả lại crypto đang hot mà, biết đâu được :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom