Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Giờ là thị trường gấu rồi. Mọi người cảm thấy sợ rồi. Không biết đâu là đáy!
đang khóc hết nước mắt đây

đang khóc hết nước mắt đây
Bác còn nước mắt để khóc, chứ em hết lâu rồi, âm lương MMo, âm luôn cả tiền nhà
Dsh mua hồi 1,1k , Eth 850, Bch 2,4k
chia 3 chia 4 hết rồi :(

Bác còn nước mắt để khóc, chứ em hết lâu rồi, âm lương MMo, âm luôn cả tiền nhà
Dsh mua hồi 1,1k , Eth 850, Bch 2,4k
chia 3 chia 4 hết rồi :(
lên núi ẩn cư 3 năm sau quay lại thôi bác, đu đỉnh này thì còn lâu mới về bờ dc

vẫn đang du này :(

Tin tốt thì nhiều mà giá thì càng giảm. Không biết bước sang quý 2 thì có cơ hội nào để bật dậy không nữa?

biết trước 15 phút thôi đã giàu lắm rồi,cần gì phải biết trước hàng năm :p
biết trước 15p thì all in tất cả những j có thể là ngon rồi =))

Tin tốt thì nhiều mà giá thì càng giảm. Không biết bước sang quý 2 thì có cơ hội nào để bật dậy không nữa?
chắc chắn sẽ bật anh ạ, nhưng ko biết là khi nào thôi anh ạ. Nếu không bật thì sẽ cắm đầu, mà nếu không cắm đầu nữa thì nó sẽ sideway thôi anh.

Chứng khoán châu á cũng tắm máu nghìn tỷ usd!! liệu đây có phải là một âm mưu nào đó?? Hãy theo dõi phần tiếp theo vào ngày mai:p

mai chứng khoán vn lại chảy máu rồi,

sàn mtgox sắp tái xuất và đền bù, nó chỉ cần giữ lại 1/2 1/3 số btc gì đó, đợi lên 20k rồi xã sml, rồi bây giờ mua lại, rồi đủ tiền đền bù luôn, hay thật

mai chứng khoán vn lại chảy máu rồi,

Biết trước cả ngày mai thì có thể kiếm bộn đc rồi cậu nhỉ. mình mà chơi thì toàn bị đu đỉnh ...nản

Nhìn chung là sắm ít ETH xong tắt máy ngủ đông vài năm đợi Blockchain nó mainstream, ETH scale thành công thì xác định =))

Chứng khoán châu á cũng tắm máu nghìn tỷ usd!! liệu đây có phải là một âm mưu nào đó?? Hãy theo dõi phần tiếp theo vào ngày mai:p
Phần tiếp theo vào ngày mai là kịch bản báo tháo BTC về máng 5k ETH rate 3xx BCH rate ....bác tự điền vào nhé:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom