Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cố giữ đi bạn mình cũng đang bị chia 2 đây nhưng nhất quyết không bán. giờ bán đi một ngày đẹp trời nó tăng vụt thì ngất luôn:rolleyes:
Theo mình thì nên lướt sóng đi, giá lên thì bán đợi giảm lại mua vào, khả năng tăng thêm đc lượng coin

Tình hình như hiện nay nếu nó tăng thì cũng khó đột phá ngay được, chứ ôm cây đợi thỏ thế này cũng mệt mỏi lắm

Theo mình thì nên lướt sóng đi, giá lên thì bán đợi giảm lại mua vào, khả năng tăng thêm đc lượng coin

Tình hình như hiện nay nếu nó tăng thì cũng khó đột phá ngay được, chứ ôm cây đợi thỏ thế này cũng mệt mỏi lắm

Mình mới trade không có kinh nghiệm nên cũng cố lỳ. cũng đang học hỏi thêm kinh nghiệm những người đi trước để cải thiện tình hình. Cám ơn bạn nhiều

Em chia 11 còn chưa khóc:p
em chia 4 chia 5 đã muốn khóc rồi, bác chia con gì mà tới 11 ghê vậy ? Mấy coin nhỏ pumb khủng mà down cũng khủng ghê luôn

A đây rồi người anh em thất lạc của tôi, anh đi đâu tu trên núi trên rừng trên rú, sao mà e tìm anh mãi bây h mới xuất hiện, lúc bão lũ thế này anh lại có mặt thi quả là ơn giời !!!!!!!:D:D:D:D:D

vậy thì quyết không mua để BTC nó về máng 3k cho DASH về 190 như bác nói thì vào !!!:D:D:D:D:p:p
Đợt này mình bận dự án công ty ở tận ngoài đảo Phú Quốc, mới về được đất liền thôi, ko ngờ vào dc đất liền thì coin nó cho ra đảo nữa, :D:D:D

Đợt này mình bận dự án công ty ở tận ngoài đảo Phú Quốc, mới về được đất liền thôi, ko ngờ vào dc đất liền thì coin nó cho ra đảo nữa, :D:D:D

cứ ở ngoài đảo vừa đc uống nước dừa lại đón đầu được coin không hơn ư mà lại mò vào bờ:D:D:D

đại ca cũng chơi hả :D
Có chứ, kiếm dc ít từ các dự án dồn sang coin, xong của thiên trả địa hết rồi, :v
cứ ở ngoài đảo vừa đc uống nước dừa lại đón đầu được coin không hơn ư mà lại mò vào bờ:D:D:D
Vào được coin nó đưa ra biển đảo lần nữa. Vậy là được du lịch 2 chuyến ko hơn 1 sao bạn, :D:D:D

giờ đi ngủ, sáng mai dậy hi vọng dsh lên 280 để chốt 1 ít lấy tiền trả nợ đó các thím à

coin thì giảm sml, chủ nợ thì cứ thúc vào ít... thấy khổ vl

G9 all

ủa bỏ nghề offer hay sao mà đi cày ở đảo vậy anh :eek:

ủa bỏ nghề offer hay sao mà đi cày ở đảo vậy anh :eek:
ko, anh trước giờ vẫn vừa làm công ty vừa làm MMO mà. Đúng đợt dự án công ty nó điều đi thì vẫn phải đi thôi, chứ off vẫn phải làm chứ, bỏ offer rồi lấy gì ăn, :eek:

hy vọng có cú hồi về vùng 8k để xả qua vàng hóng khủng hoảng kt thôi :confused:

hy vọng có cú hồi về vùng 8k để xả qua vàng hóng khủng hoảng kt thôi :confused:
Giờ hồi được về 8k là mừng lắm rồi bác nhỉ? Không biết hết tháng 6 này liệu có xu hướng mới không? Sốt ruột ghê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom