Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Em nghĩ là nó sẽ k thủng đâu bác, lủng đợt này chắc về máng lợn luôn quá :(
Chắc ko về dưới 6k đâu, lỗ chết :(
ổn đấy

nó về tầm đó thì kiểu gì cũng làm 1k kiếm 1 node để hold :p
sẽ thủng đó bác, khi thị trường càng ngày càng trở nên chán nản hơn, nếu lịch sử xảy ra giống 2013 thì máng 3k là còn quá cao đó bác tệ hơn là 2k, :D:D
Anh em mình cùng hóng xem nó có về máng 3k ko ?

sẽ thủng đó bác, khi thị trường càng ngày càng trở nên chán nản hơn, nếu lịch sử xảy ra giống 2013 thì máng 3k là còn quá cao đó bác tệ hơn là 2k, :D:D
qua ngày 17 này sẽ bay lại lên 8k-9k riêng xvg nhân 2

Dạ mình cũng hóng bác, nhưng em nghĩ với lại mong nó không thủng đâu, em thấy nó test mức 6k nhiều lần r`

Hi vọng về 3k sơm sớm. để thị trường còn có sóng to mà ăn!

Doạ nhau thế bác :eek::eek:

nốt ngày mai thôi là bay , các bác giữ vững sổ đỏ nhé =))

giá thằng dsh hiện giờ bằng giá btc 2015, nếu giảm nữa hết sàn về khoảng 180$ và năm 2021 nó = giá btc hồi ở đỉnh

hy vọng là thế :p

nốt ngày mai thôi là bay , các bác giữ vững sổ đỏ nhé =))
bay cái gì bác, giá bay hay là sổ đỏ bay :p

đang ngóc đầu nhé. bit đã ở chu kỳ giảm khá lâu, và bây giờ bit cùng các em của chúng ta sẽ đi đến một tương lai mới. dự kiến đợt pump này sẽ đưa em bit trở lại vùng 12k và đi đến tương lai tươi sáng.

Các bác bàn btc về 2k thì ltc của em về 4x à :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week