Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hit 4800 rồi , vớ vẩn lên 6k/ 1 btc

Litecoin lên như một vị thần, hôm tưởng cứ dao động 40 hoài chớ huhu
cơ bản ltc đã vượt giá trị $100 từ lâu r, hồi cuối 2013 nó đạt ~0.049btc, nếu xét trên tương quan nầy thì nó vẫn đang nằm trong đoạn thoái hoá chứ chưa tăng trưởng trong khi mọi thứ từ devs, community, popularity..vv nó đều ko kém cạnh btc (cho dù nó là fork của btc) thử nghĩ nếu nó được china chống lưng giống như japan hỗ trợ bitcoin (có lẽ vì nhà sáng lập nó có nickname rất japan là satoshi nakamoto chăng ^^) hay đại loại j j đó , cho nên h mới nói rút lại orders quyết định đợi nó lên $200 r tính...

Cậu còn giữ coin music ko? :D

Sau vụ Btc-e trở lại thì bitcoin tăng giá ghê các bác nhể, chắc ít hôm nữa sẽ có một làn bán tháo Btc để kiếm lời đây, không biết các đại gia lắm tiền lúc nào sẽ chốt lời để ôm coin nào :rolleyes:

cơ bản ltc đã vượt giá trị $100 từ lâu r, hồi cuối 2013 nó đạt ~0.049btc, nếu xét trên tương quan nầy thì nó vẫn đang nằm trong đoạn thoái hoá chứ chưa tăng trưởng trong khi mọi thứ từ devs, community, popularity..vv nó đều ko kém cạnh btc (cho dù nó là fork của btc) thử nghĩ nếu nó được china chống lưng giống như japan hỗ trợ bitcoin (có lẽ vì nhà sáng lập nó có nickname rất japan là satoshi nakamoto chăng ^^) hay đại loại j j đó , cho nên h mới nói rút lại orders quyết định đợi nó lên $200 r tính...

Cậu còn giữ coin music ko? :D
Mới bán rồi bác ạ, em ôm hơn tháng trước lúc 1k2, đợi mãi nó mới lên mà chưa huề vốn thế là chốt lỗ qua LMC. LMC hiện giờ đang là đáy, cuối tháng liệu có đạt 5k như e target ko :D

Mới bán rồi bác ạ, em ôm hơn tháng trước lúc 1k2, đợi mãi nó mới lên mà chưa huề vốn thế là chốt lỗ qua LMC. LMC hiện giờ đang là đáy, cuối tháng liệu có đạt 5k như e target ko :D

hề hề, bây mình mới vô mã musicoin (đúng ra là 2 tuần trc) đợi lên ít nữa r đẩy. lmc là coin mới ak thấy cái tên ngán quá, nghe ra "lò mổ coin". Chúc bạn may mắn.

Last edited:
Ko phải nó chặn mà là nhà mạng VN chặn, kể cả MOBIFONE. Cách xử lý là gỡ cái 2FA đấy ra, dùng GOOGLE AUTH để verify :p
Em bấm vào cái
Tôi mất thiết bị bảo mật 2 lớp ( Yêu cầu xác thực hai yếu tố đã được chờ.)
Giờ nó bảo đợi gì đó bác ơi, bác giúp em với

Em bấm vào cái
Tôi mất thiết bị bảo mật 2 lớp ( Yêu cầu xác thực hai yếu tố đã được chờ.)
Giờ nó bảo đợi gì đó bác ơi, bác giúp em với
Nếu acc Blockchain của bạn được pair với fone thì login = fone rồi disable cái fone đi. Nếu ko được thì tắt thủ công rồi check email, click vào đường link. Tối đa 7 ngày nó sẽ xóa cái bảo mật 2 lớp, login vào rồi bật cái GG Auth lên, download app về fone. Enjoy

Nếu acc Blockchain của bạn được pair với fone thì login = fone rồi disable cái fone đi. Nếu ko được thì tắt thủ công rồi check email, click vào đường link. Tối đa 7 ngày nó sẽ xóa cái bảo mật 2 lớp, login vào rồi bật cái GG Auth lên, download app về fone. Enjoy
Chắc chờ 7 ngày thôi :( biết đâu BTC lại lên giá kaka.

Theo thuật ngữ là đang lấy đà để nhảy lên 1 mức giá mới
kiểu nhún một bước để lại tiến xa hơn à ^^

có lẽ khi btc-e chính thức được rút 55% coin ra thì lực cung các loại coin sẽ được tăng thêm trên các sàn khác --> btc có thể sẽ sụp từ dỉnh 4900 bay 1000$ về tầm 3900 $ nhỉ ,mà cũng không biết có bay 2000$ về 2900 $ không he ^^

Nếu như ngày xưa các cụ vẫn ưa thích xài margin khủng thì dễ bị kích hoạt bán bằng mọi giá khi giá tiếp tục sụp sâu he ^^

upload_2017-9-2_21-13-41-png.101715

liệu có cú sập về 3k vào ngày 15/9 tới không nhề ^^

trước mắt btc-e vẫn chưa cho trade , trong khi Fiat khi rút được thì phải quy ra coin với rate tính tại thời điểm rút để rút , nên nhiều cụ sau khi rút coin 1 là họ sẽ cho vào ví lạnh để chờ, 2 là nạp sang các sàn khác để trade đổi lại sang Fiat --> các coin sẽ SML ^^

upload_2017-9-3_10-3-26-png.101747

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom