Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ETH/USDT

Trong tháng 9 này ETH đang trên đà giảm về 210 USDT.
Và sẽ tiếp tục giảm mạnh về 180 USDT - 200 USDT trong tháng 10.

30% sẽ giảm về 145 USDT - 150 USDT

Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo ^^
Thằng LTC thì sao a ơi

Nghe nói thằng chủ NEO sắp bị đi tù sau khi khựa ban lệnh cấm ICOs hả ae? có đáng nhảy vào nó lúc này ko ta? cryptos hiện h kịch tính ko khác j bóng đá.

Có tin ko a, a ấm quá, con Ok lên quá trời huhu

nhắc cái này hơi thừa nhưng mấy ae cẩn thận nhé hiện h có rất nhìu nhóm mượn hình ảnh bitcoin để làm đa cấp, lừa đảo trá hình, dụ dỗ nhìu người tham gia vào đầu tư btc bằng việc gửi kí quỹ j đó cho tổ chức bitcoin của họ (họ tự nhận là đại diện chính cmn thức của btc :eek:) và sau 1 thời gian sẽ nhận lại lợi nhuận gấp nhìu lần, rồi những người đó lại giả vờ hỏi những người quen biết khác...vv. Chị mình kể được 1 bà bạn (bà này giàu) hỏi có biết j về btc và có đầu tư btc k là 1 minh chứng. Mình nói tốt nhất sống yên ổn bt cho r, ko hỉu nó thì đừng nhúng tay vào làm j mất công lại xích mích gia đình sau này, còn chị mình biết bitcoin từ 2014 (thời btc suy thoái) do mình kể nhưng cũng ko để ý j nhìu chứ nếu thay vì mua mấy miếng đất bả đập vào btc giữ thì h ko biết giàu như nào (mà có lẽ lúc đó nghĩ mình bị chập j r :mad:).

XVG/VERGE được list trên hitbtc nhé. EMC2 có lẽ gần hết pha accumulation ròi giá h có thể nói là đẹp để hút, mún xuống típ thì cầu trời, hên xui.

nhắc cái này hơi thừa nhưng mấy ae cẩn thận nhé hiện h có rất nhìu nhóm mượn hình ảnh bitcoin để làm đa cấp, lừa đảo trá hình, dụ dỗ nhìu người tham gia vào đầu tư btc bằng việc gửi kí quỹ j đó cho tổ chức bitcoin của họ (họ tự nhận là đại diện chính cmn thức của btc :eek:) và sau 1 thời gian sẽ nhận lại lợi nhuận gấp nhìu lần, rồi những người đó lại giả vờ hỏi những người quen biết khác...vv. Chị mình kể được 1 bà bạn (bà này giàu) hỏi có biết j về btc và có đầu tư btc k là 1 minh chứng. Mình nói tốt nhất sống yên ổn bt cho r, ko hỉu nó thì đừng nhúng tay vào làm j mất công lại xích mích gia đình sau này, còn chị mình biết bitcoin từ 2014 (thời btc suy thoái) do mình kể nhưng cũng ko để ý j nhìu chứ nếu thay vì mua mấy miếng đất bả đập vào btc giữ thì h ko biết giàu như nào (mà có lẽ lúc đó nghĩ mình bị chập j r :mad:).
chính xác đó , muốn chơi thì nên tìm hiểu , và có niềm tin thì mới nên chơi ^^ và tốt nhất là tự mở tài khoản , tự quản lý và tự chơi không nên ủy quyền cho các nhóm đa cấp khác nhau lợi dụng sự thành công từ mô hình của btc để phát triển ^^

khụ khụ không biết tới khi nào thì onecoin mới được chính thức lên các sàn giao dịch để được giao dịch tự do he ^^

thỉnh thoảng lại giở ra ngắm 130 Euro PM ngày xưa mua cái tk này ^^

Last edited:
Okcash nó xây dựng cộng đồng từ cách đây 5-6 tháng thông qua các leader của các nhóm kín telegram,huy động lực lượng pump chắc độ vài k bit. Chúc anh em may mắn :3

lên rất khá từ 4900 về 4000 và giờ sắp chạm lại 4600 ^^

sắp tới 15/9 mọi người có thể thoải mái rút coin trong tk btc-e mà không phải lăn tăn bị thịt mất 45% token như hiện tại
thì các cụ đoán btc, ltc, eth sẽ SML tới đâu nhỉ ? ^^

đợt rồi khi btc-e cho rút btc nhưng kèm điều kiện phải từ bỏ 45% giá trị còn lại khiến mới chỉ có số ít quyết định rút ra mà btc-e và alt coin bị SML từ 4900 cắm về 4000 ^^ thậm chí là 3900 trên bít tất

giờ bão cũng tạm lắng vì những người muốn rút chắc họ cũng đã rút hết rồi ^^ , và btc lại lên 4600 :D, các all coin khác cũng phục hồi mạnh như BTC ^^

nhưng sắp tới btc-e cho rút với tỷ lệ cao hơn và cho phép người dùng được sở hữu token đầy đủ thì chắc lại có bão tiếp ^^

hằng trăm nghìn cụ bị giam coin trên sàn btc-e từ 2500 -> 4500 và khi sàn come back --> đến khi họ được rút và không phải từ bỏ 45% nợ như hiện tại sẽ gây bão còn mạnh hơn đoạn 4900 -> 4000 he :D

Last edited:
Nghe nói thằng chủ NEO sắp bị đi tù sau khi khựa ban lệnh cấm ICOs hả ae? có đáng nhảy vào nó lúc này ko ta? cryptos hiện h kịch tính ko khác j bóng đá.
Có 1 tin vui cho bạn thế này. Điểm qua nhưng điểm nhấn trong 1 bài viết mình mới đọc được thấy khá hợp lí.

Tiêu đề: NEO có khả năng sẽ được hưởng lợi từ các biện pháp quản lí ICO của trung quốc.

Các quy định này sẽ tập trung vào các hoạt động gây quỹ khác nhau ở Trung Quốc, bao gồm các khoản ICO. Nếu những quy định đề xuất này được đưa ra thành luật pháp, có thể sẽ giúp thúc đẩy NEO kể từ thời điểm thị trường ICO được quy định sẽ tạo cho nhà đầu tư sự tự tin.

NEO có khả năng tăng?

Vì NEO có nguồn gốc ở Trung Quốc và đã tuân theo các quy tắc được đề xuất nên NEO sẽ liên quan đến chất lượng và tính năng. Blockchain công khai đầu tiên của Trung Quốc có thể trở thành nền tảng kỹ thuật số hàng đầu của Trung Quốc.

NEO hiện đã tuân thủ tất cả các quy định, thậm chí là những cái sắp được giới thiệu

Vì NEO xuất phát từ Trung Quốc và tuân thủ tất cả những quy định được đề xuất. Token này sẽ càng cải thiện được chất lượng cùng uy tín của mình. Blockchain đầu tiên này của Trung Quốc từ đó có khả năng phát triển thành nền tảng tiền điện tử tiên phong trong nước.

P/s: mình thấy sau cú sụp mạnh thì NEO có vẻ đang tăng dần trở lại. Tầm giá này mình nghĩ xúc mạnh được rồi bạn. Nếu ôm được từ mấy hôm trước thì tuyệt vời rồi. Mình cũng ôm được 1 ít giá 18.5. Sr vì tepy qua đt có thể thiếu sót.

đợt rồi khi btc-e cho rút btc nhưng kèm điều kiện phải từ bỏ 45% giá trị còn lại khiến mới chỉ có số ít quyết định rút ra mà btc-e và alt coin bị SML từ 4900 cắm về 4000 ^^ thậm chí là 3900 trên bít tất

giờ bão cũng tạm lắng vì những người muốn rút chắc họ cũng đã rút hết rồi ^^ , và btc lại lên 4600 :D, các all coin khác cũng phục hồi mạnh như BTC ^^

nhưng sắp tới btc-e cho rút với tỷ lệ cao hơn và cho phép người dùng được sở hữu token đầy đủ thì chắc lại có bão tiếp ^^

hằng trăm nghìn cụ bị giam coin trên sàn btc-e từ 2500 -> 4500 và khi sàn come back --> đến khi họ được rút và không phải từ bỏ 45% nợ như hiện tại sẽ gây bão còn mạnh hơn đoạn 4900 -> 4000 he :D
Ko đâu bác ạ. Dân chúng bị dụ 1 lần thôi ko có bị dụ lần 2 đâu. Giờ mà xuống mem mém 4200 thì ngàn người như em lại đổ xô đi mua.
Sao pacs ko nghĩ cá mập cũng có nhiều $ bị dính trong btc-e và nó cũng muốn đẩy giá lên để tới 15/9 nó bán giá cao nhỉ?

Ko đâu bác ạ. Dân chúng bị dụ 1 lần thôi ko có bị dụ lần 2 đâu. Giờ mà xuống mem mém 4200 thì ngàn người như em lại đổ xô đi mua.
Sao pacs ko nghĩ cá mập cũng có nhiều $ bị dính trong btc-e và nó cũng muốn đẩy giá lên để tới 15/9 nó bán giá cao nhỉ?
tụt ác nhề , tha hồ bắt đáy vùng 4000 -> 4150 để ăn sóng hồi lên 4300 -> 4400 ^^

upload_2017-9-8_21-52-4-png.102048

sắp tới 15/9 mọi người có thể thoải mái rút coin trong tk btc-e mà không phải lăn tăn bị thịt mất 45% token như hiện tại
thì các cụ đoán btc, ltc, eth sẽ SML tới đâu nhỉ ? ^^
có cái tin này có thể làm rúng động giá btc toàn cầu he ^^

tin này ra ngày 8/9 khởi động cho cú sập mạnh mạnh từ 4700 về 3968 trên bít tất hôm qua chăng ? ^^

http://finance.caixin.com/2017-09-08/101142797.html

Ngày 20 tháng 9 năm 2017 21:56 từ mạng lưới tài chính mới

Sự trao đổi trong nước giữa tất cả các đồng tiền ảo và đồng nhân dân tệ, được đại diện bởi Bitcoin, etherfront, sẽ được đóng cửa trong thời hạn chót,

Cơ quan giám sát đã quyết định đóng cửa trao đổi tiền ảo tại Trung Quốc, bao gồm việc trao đổi giữa tất cả các loại tiền ảo và mệnh giá đại diện bởi okcoin, bitcoin china & huobi

Từ năm 2013, các nhà quản lý có nguy cơ bóp méo thị trường thứ cấp của đồng tiền ảo. Vào thời điểm đó, khối lượng giao dịch của Bitcoin ở Trung Quốc vượt qua 90% khối lượng giao dịch toàn cầu và đẩy Bitcoin lên mức cao kỷ lục 8.000 NDT. Trao đổi cá nhân để làm làng, đòn bẩy và thậm chí thực hành tự trộm đã được tiếp xúc. Năm bộ phận đã ban hành 289 văn bản, giá tiền tệ đắng giảm.

bước vào năm 2017, sự trở lại của Bitcoin, không chỉ tái xuất hiện ở mức cao kỷ lục 8.000 nhân dân tệ, liên tục làm mới lại kỷ lục, vào tháng 7 năm 2017 lên đến 30.000 nhân dân tệ, từng được biết đến là mục tiêu 50.000 nhân dân tệ.

Từ quan điểm về rủi ro thị trường, các nhà quản lý đã nhận thấy rằng các giao dịch tiền tệ ảo, bao gồm rủi ro thị trường thứ cấp là khá lớn. "Không rõ cơ sở của những giá trị này, cái gọi là giá trị là trí tưởng tượng của không gian công nghệ, không có tiêu chuẩn đầu tư đủ tiêu chuẩn" Giá trị này "" với nền kinh tế thực sự không có gì để làm, do đó sự gia tăng nhanh chóng của giá thị trường thứ cấp , Một khi giá giảm, nhà đầu tư thông thường chịu lỗ là rất lớn. Trong nửa đầu năm nay, các nhà quản lý đã lên tiếng về rủi ro thị trường này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week