Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Giá bitcoin đang xuống

giá bitcoin vẫn vậy thôi các bác. biết đâu bitcoin càng hiếm nó lại lên gấp bội nữa thì sao
66k kia ko lẽ nó bị phỏng tỏa mất luôn hay bị bán dj rồi

Reuters đưa tin thì chính xác đến 99% rồi. DM muốn chửi thề quá :|

66k kia ko lẽ nó bị phỏng tỏa mất luôn hay bị bán dj rồi
Các sàn đang khóa rút và deposit, khả năng sẽ lấy được . Giờ chỉ ko biết LTC của mình ở sàn đấy ntn đây

Sau hơn một ngày không cập nhật gì thêm trên twitter thì em đã dần mất niềm tin rồi các bác ạ.
Hôm qua giờ này off PC ngủ sớm hy vọng mai site hoạt động trở lại,nhưng giờ thì bất an thật sự.

Các sàn đang khóa rút và deposit, khả năng sẽ lấy được . Giờ chỉ ko biết LTC của mình ở sàn đấy ntn đây
Trong btc e của bác có bn LTC ?

Giờ còn nói gì nữa bác? 100% là mất hết, coin gì hay usd đều mất cả. Coin ẩn danh cũng hay đấy nhưng những lúc thế này mới biết cái mặt trái của nó.Quá phũ.

dcm. Chơi hyip thì sợ nhất admin Việt với admin Nga ngố. May mà trade coin chưa có chủ sàn nào người Việt :(

đắng nhỉ, tên miền tới 2024 mới hết hạn, thế là đi hết những gì mình có

dcm. Chơi hyip thì sợ nhất admin Việt với admin Nga ngố. May mà trade coin chưa có chủ sàn nào người Việt :(

Chủ sàn Việt thì em ko biết chứ COIN Viet Nam có rồi á ::D

Mong anh trúng xổ số Vietlot 131 tỷ chia sẻ. :(
131 tỷ cũng k đỡ nổi đâu tài sản của mấy bác trên này nhiều lắm

Lên trend luôn :eek:

Thằng Admin 2 giờ có 2 lựa chọn:

1 là ôm tiền bỏ trốn, cuộc sống là chuỗi ngày bị săn đuổi bởi Interpol và Mafia toàn cầu ( nhiều cá mập akay).

2 là mở lại sàn, tiếp tục như chưa từng có cuộc chia ly. Chỉ bị Interpol nó để ý thôi, nhưng trốn ở Nga vẫn ok.

Thằng Admin 2 giờ có 2 lựa chọn:

1 là ôm tiền bỏ trốn, cuộc sống là chuỗi ngày bị săn đuổi bởi Interpol và Mafia toàn cầu ( nhiều cá mập akay).

2 là mở lại sàn, tiếp tục như chưa từng có cuộc chia ly. Chỉ bị Interpol nó để ý thôi, nhưng trốn ở Nga vẫn ok.
2. tên miền và server có cần phải đổi ko nhỉ, vớt vát :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back