• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

bị bắt cmnr ông ơi, ngồi đó mà twit cho ông coi
btw, ae có gì thì ta làm lại, đừng nghĩ quẩn nhé :D. Em cũng não hết cả lòng đây.
Cơ mà ra đi thì để nhà cửa vợ con lại em lo :p
bác ngây thơ vl :)) bị bắt rồi làm lại cái index cho bác hóng à :))

bác ngây thơ vl :)) bị bắt rồi làm lại cái index cho bác hóng à :))

Site này có 2 admin, 1 thằng vào rọ, 1 thằng chưa, giờ điều khiển site là thằng chưa đấy. Nó treo thế để ko tạo sự hoảng loạn, nó có thêm thời gian tẩu tán tiền bạc, rồi đặt vé đến thiên đường ngồi uống ruợu, chơi gái và đọc báo để giải trí.

Site này có 2 admin, 1 thằng vào rọ, 1 thằng chưa, giờ điều khiển site là thằng chưa đấy. Nó treo thế để ko tạo sự hoảng loạn, nó có thêm thời gian tẩu tán tiền bạc, rồi đặt vé đến thiên đường ngồi uống ruợu, chơi gái và đọc báo để giải trí.
nếu thàng 1 bị bắt thì thăng 2 cũng bị truy nã nhưng mà thằng 2 nó nhiêu tiền quá thì nó có khả năng trốn dc vì btc là ẩn danh !

Xong phim @@

Giờ đi ngủ, hi vọng mai tỉnh dậy thì đây chỉ là giấc mơ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom