Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mình đặt lệnh nhé . Không phải click vào sell cho buyer có rate cao nhất .
bạn ko biết rồi, này nhé, giả sử bạn đặt bán 0.14 nha, nhưng mình đã nói rồi, trang btc-e luôn load chậm hơn 1 khoảng thời gian so với thực tế, tại lúc bạn đặt bán 0.14 thì giá đã nhảy lên sell thấp nhất là 0.145 và có nhiều người đặt mua giá 0.144, 0.142, 0.1425 .... vì thế nó sẽ khớp lệnh tại giá họ đặt mua (lúc này bạn sẽ được lợi) chứ ko phải giá bạn đặt bán nhé. Mình đã từng bị rồi, mình nhớ có 1 pro nói giá ở bitcoinwisdom luôn cập nhật đúng thời gian thực nhất và btc-e chậm hơn 1 khoảng thời gian nhé.

Mình đặt lệnh nhé . Không phải click vào sell cho buyer có rate cao nhất .
đây là sell xả hàng (1 thời điểm - giá sell giảm liên tục), nên khả năng cao bác đặt lệnh nhầm giá (đặt giá thấp hơn)
nếu bác trade tay 100% thì nên cẩn thận trong việc kiểm tra giá trước khi xác nhận lệnh)
trước kia mình còn bị 2,3 lần đặt giá lệch hẳn 1 hàng ( 1 số 0 ) nên giờ luôn phải cẩn thận, nhất là khi web lag, gõ số vào rồi nhưng số chưa được điền vào

bạn ko biết rồi, này nhé, giả sử bạn đặt bán 0.14 nha, nhưng mình đã nói rồi, trang btc-e luôn load chậm hơn 1 khoảng thời gian so với thực tế, tại lúc bạn đặt bán 0.14 thì giá đã nhảy lên sell thấp nhất là 0.145 và có nhiều người đặt mua giá 0.144, 0.142, 0.1425 .... vì thế nó sẽ khớp lệnh tại giá họ đặt mua (lúc này bạn sẽ được lợi) chứ ko phải giá bạn đặt bán nhé. Mình đã từng bị rồi, mình nhớ có 1 pro nói giá ở bitcoinwisdom luôn cập nhật đúng thời gian thực nhất và btc-e chậm hơn 1 khoảng thời gian nhé.
giá đỉnh là 0.144 b nhé, và mình đặt ở giá đỉnh . Đặt lệnh tay . Hiện tại chưa đưa ra được lý giải hợp lý, acay

đây là sell xả hàng (1 thời điểm - giá sell giảm liên tục), nên khả năng cao bác đặt lệnh nhầm giá (đặt giá thấp hơn)
nếu bác trade tay 100% thì nên cẩn thận trong việc kiểm tra giá trước khi xác nhận lệnh)
trước kia mình còn bị 2,3 lần đặt giá lệch hẳn 1 hàng ( 1 số 0 ) nên giờ luôn phải cẩn thận, nhất là khi web lag, gõ số vào rồi nhưng số chưa được điền vào
ukm nhưng như hình là 1 list lệnh với mức giá khác nhau . Chứ không phải cùng bán ở 1 giá thấp

mình muốn chuyển BTC thành USDT mình phải trung gian qua thằng tether hả mấy bác, thông não em tí mò quài chả thấy ví USDT chỉ thấy duy nhất ví tethero_O:oops:. Mình muốn mua để nạp vào sàn giá rẻ nhất chắc cũng mua usdt hả mấy bác, chưa biết nạp nữa:oops:
Bạn vào đây: http://coinmarketcap.com/all/views/all/ và tìm đến tether sẽ thấy nó có symbol là USDT, giống như bitcoin có symbol là BTC vậy.

USDT cũng như các coin khác, phải có người mua thì bạn mới bán được chứ, Nếu bạn có BTC trên bittrex thì vào đây mà giao dịch: https://www.bittrex.com/Market/Index?MarketName=USDT-BTC
USDT là loại coin ổn định luôn giao động trong khoảng 1$. Nếu nó lên giá 1.1$ hoặc giảm còn 0.9$ thì đến một lúc nào đó nó phải quay về 1$ nếu không nó ko còn là USDT nữa

Mình gặp 1 hiện tượng lạ khi trade trên bittrex.com
Mình đặt order mua 101 waves ở giá 0.00180001. Mọi thứ bình thường:

Nhưng sau khoảng 30 phút mình đăng nhập lại để xem order thì không thấy đâu nữa, mặc dù lệnh chưa khớp:

Mình bị nhiều lần rồi, có ai bị giống mình ko?

mình muốn bác bitcoin và trữ usd trên sàn phòng khủng hoảng như 15 tây vừa rồi ấy
usdt khác gì dạng ví điện tử đâu,thấy gửi cho nhau mất phí 2$ , ví usdt ở https://tether.to/ thì cũng verify đủ kiểu,cũng là 1 dạng mình để tiền người khác giữ thôi( nó nói usdt là 1 đồng tiền ảo dùng blockchan là lừa đảo dụ dỗ đấy) chẳng qua nó lợi thế là di chuyển được nhiều sàn vì tether liên kết với kha khá sàn giao dịch coin, btc-e code thấy vẫn rẻ hơn

Last edited:
Con PTOY mới lên bittrex tăng phi mã các bác à. Hốt ngay còn kịp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,436
171,487
Latest member
lina9091

Most viewed of week

Most discussed of week