• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

xong rồi sẽ tụt phải ko bác. mình có dự cảm nó tăng đợt này xong sẽ tụt
Nó sẽ tụt nhanh hơn cave tụt quần nhé :))

BỊ LẦN THỨ 2 : HÔM TRƯỚC BỊ TỰ BUY . HÔM NAY BỊ TỰ SELL
wtf . Ae cho ý kiến phát

Vậy chỉ có 2 trường hợp lộ pass hoăc là sót orders
lộ pass thì điều đó ko thể xảy ra r
vừa xong đặt lệnh sell 0.144 . Vừa đặt xong lệnh . Thì thấy có 1 list lệnh được khớp như hình . Nhanh quá, không hiểu vì sao

ac bạn đặt lệnh sell có người buy thì nó khớp chứ có trục trặc gì đâu trời:D
Nhưng không đặt ở giá đó, t đặt ở 0.144 . Không phải như hình, như hình là nhiều lệnh, với nhiều giá trị khác nhau, không phải 0.144 như t đặt

Thì đúng rồi bạn sell 0.144 nhưng trước đấy buy orders đả nhảy lên 0.146 tức là bạn sẻ sẻ sell được ở mốc 0.146 do btc-e nó hiển thị trể hơn vài s.
trong hình là 0.142 và 0.143. b coi lại hình nhé

mình nói đó là ví dụ thôi còn thực tế như trên hình là sell ở giá 0.142 trong lúc nó nhảy lên 0.14324
Lúc t đặt là giá nó đang ở 0.144 r . Thế mới đặt lệnh sell . Nhưng nào ngờ nó bị thế kia . Sell giá rẻ thế kia, lệnh khớp luôn . Nên không biết làm thế nào . Để chat support coi sao

Lúc t đặt là giá nó đang ở 0.144 r . Thế mới đặt lệnh sell . Nhưng nào ngờ nó bị thế kia . Sell giá rẻ thế kia, lệnh khớp luôn . Nên không biết làm thế nào . Để chat support coi sao
cái này chỉ có 1 lý do giải thích duy nhất, bạn định sell 0.144 nhưng bấm nhầm 0.14 hoặc 0.142 hay gì gì đó chỉ có bạn và chúa mới biết, nhưng lúc đó đã có người đặt mua giá như trên và thế là nó tự khớp lệnh luôn, chắc chắn luôn, vì trang btc-e luôn chậm hơn 1 khoảng thời gian so với thực tế mà.

cái này chỉ có 1 lý do giải thích duy nhất, bạn định sell 0.144 nhưng bấm nhầm 0.14 hoặc 0.142 hay gì gì đó chỉ có bạn và chúa mới biết, nhưng lúc đó đã có người đặt mua giá như trên và thế là nó tự khớp lệnh luôn, chắc chắn luôn, vì trang btc-e luôn chậm hơn 1 khoảng thời gian so với thực tế mà.
cái này đúng này, đã từng bị 2 lần ở BTC vs PPC =))

Cùng lúc sao bấm được nhiều giá như trên b ơi, như hình có nhiều giá khác nhau . và việc đó diễn ra thời gian tính bằng giây . làm mình không hiểu chuyện gì đang xảy ra

các giá đều khác nhau, không trùng nhau

Nhưng không đặt ở giá đó, t đặt ở 0.144 . Không phải như hình, như hình là nhiều lệnh, với nhiều giá trị khác nhau, không phải 0.144 như t đặt

cái này ko phải do gì đâu do bạn không để ý đó.... vì lúc thị trường mua bán tấp nập giá thay đổi liên tục bạn nhấm vào và sell luôn cho buy orde cao nhất nhưng lúc bạn bấm sell thị trường nó nhảy liên tục trong mấy giá đó thì nó ra kiểu đó
cái này mình cũng từng bị

mình muốn chuyển BTC thành USDT mình phải trung gian qua thằng tether hả mấy bác, thông não em tí mò quài chả thấy ví USDT chỉ thấy duy nhất ví tethero_O:oops:. Mình muốn mua để nạp vào sàn giá rẻ nhất chắc cũng mua usdt hả mấy bác, chưa biết nạp nữa:oops:

cái này ko phải do gì đâu do bạn không để ý đó.... vì lúc thị trường mua bán tấp nập giá thay đổi liên tục bạn nhấm vào và sell luôn cho buy orde cao nhất nhưng lúc bạn bấm sell thị trường nó nhảy liên tục trong mấy giá đó thì nó ra kiểu đó
cái này mình cũng từng bị
Mình đặt lệnh nhé . Không phải click vào sell cho buyer có rate cao nhất .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,036
171,085
Latest member
chothuexesunway

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom