Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Câu hỏi thường gặp: Tôi có nên cắt giảm thiệt hại về ETH không? Khi nào là thời điểm tốt để làm việc đó? Vâng, bạn nên. Bất kỳ thời gian nào tốt từ bây giờ, càng sớm càng tốt. mua LTC ngay bây giờ trước khi nó lên tới 40 $
May quá hôm qua mình bán hết sách ETH 352 và mua tất tay LTC 33 bây giơ lên 38 ko biết có nên bán ko. LTC thứ 2 tuần này 19/6 diễn ra sự kiện nên biến đông cao, nhiều khả năng đợt này sẽ lên ngưỡng 60 chẳng chơi

May quá hôm qua mình bán hết sách ETH 352 và mua tất tay LTC 33 bây giơ lên 38 ko biết có nên bán ko. LTC thứ 2 tuần này 19/6 diễn ra sự kiện nên biến đông cao, nhiều khả năng đợt này sẽ lên ngưỡng 60 chẳng chơi
Ừ, nghĩ thế thì cứ hold đi hồi sau sẽ rõ:D

mấy bác nhanh quá, h mới biết thì quá muộn

trơi ơi cơ hội gấp đôi x2 hoặc 1/2 tài khoản mà ko nắm bắt. 1ty thành 1,5ty chi trong 1 buoi sáng
Biết trước đã giàu rồi cậu,thấy nó pump lên thì sợ ngay đỉnh,nó lên từ từ thì sợ chôn vốn o_Oo_Oo_O

Mình có cảm giác chơi các coin hot giống chơi đa cấp,ai ôm được rồi là kêu gọi,cỗ vũ mọi người vào mua nhằm đẩy giá lên cho họ chốt lời.DGB chẳng hạn....

Mình có cảm giác chơi các coin hot giống chơi đa cấp,ai ôm được rồi là kêu gọi,cỗ vũ mọi người vào mua nhằm đẩy giá lên cho họ chốt lời.DGB chẳng hạn....
chơi coin rác thì chấp nhận được ăn cả, ngã về không lúc chốt lời x2 x5 tài khoản thì ai sướng cho :confused:

chơi coin rác thì chấp nhận được ăn cả, ngã về không lúc chốt lời x2 x5 tài khoản thì ai sướng cho :confused:
Mình bảo coin hot,ko phải coin rác.Nể nhất là mấy pro ém hàng xong xui,pump lên cái cho làng nước vào ôm rồi chốt,chơi kiểu này phải lướt sóng may ra kiếm chút cháo ạ,tính em bộp chộp nên ko chơi hold:p

Mình bảo coin hot,ko phải coin rác.Nể nhất là mấy pro ém hàng xong xui,pump lên cái cho làng nước vào ôm rồi chốt,chơi kiểu này phải lướt sóng may ra kiếm chút cháo ạ,tính em bộp chộp nên ko chơi hold:p
coin nào cũng thế cả, bọn nó không ôm trước vài tháng sao dám pump. Coin hot thì đa số là rác cả trừ mỗi BTC còn dùng thanh toán lung tung được, còn lại rác hết toàn dân coin chơi với nhau lợi nhuận quy ra BTC

Hóng xem kì này BTC lên 3200 ko ? , ETH vượt ngưỡng 400 ko :V , LTC chờ anh tới tháng 9 đi. ANh đang đặt vài dàn về yêu thương.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week