Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

FCT double top. Có thể short giá 0.0052 được rồi. Contrast giá 0.005 là đẹp, lãi 0.0002 quá ngon. Chơi 1000 coin thì đủ thu nhập mấy ngày rồi

B
tool trade này code dễ mà. bác nào muốn thì thuê mấy bác chuyên code tool trên 4rum đó, giá chắc cũng k bao nhiêu đâu mà là của mình luôn chứ thuê kiểu hàng tháng mệt lắm :cool:
Bác code được hem?

Chắc cỡ 500k là người ta nhận code rầm rầm ấy chứ.

Bác code cho em tool đó đi. :))
Bác biết thuật toán hay cách trade với tỷ lệ lời >70% thì inbox e code cho nhé :D

Bác biết thuật toán hay cách trade với tỷ lệ lời >70% thì inbox e code cho nhé :D

Bác làm được bất kỳ cái gì với profit rate cao thế này thì chắc được giải Nobel luôn đó :))

Mấy cái High Frequency Trading (HFT/Prop trading) bây giờ toàn tuyển mấy bác tiến sỹ Toán vào suốt ngày nghiên cứu mấy cái trading model đoá bác. Suốt ngày code mấy con robot tự động trading. Bác ăn được hem?

Có vài chiến lược trading mấy HFT hay dùng mà em thấy có vẻ dễ code nhất cho Bitcoin exchange: StatArb, Market Makers, ... Mỗi ngày có thể lãi dc vài %. Code thì có sẵn ở link trước em gửi rồi đóa. Các bác tự tìm hiểu tiếp :p

Bác làm được bất kỳ cái gì với profit rate cao thế này thì chắc được giải Nobel luôn đó :))

Mấy cái High Frequency Trading (HFT/Prop trading) bây giờ toàn tuyển mấy bác tiến sỹ Toán vào suốt ngày nghiên cứu mấy cái trading model đoá bác. Suốt ngày code mấy con robot tự động trading. Bác ăn được hem?

Có vài chiến lược trading mấy HFT hay dùng mà em thấy có vẻ dễ code nhất cho Bitcoin exchange: StatArb, Market Makers, ... Mỗi ngày có thể lãi dc vài %. Code thì có sẵn ở link trước em gửi rồi đóa. Các bác tự tìm hiểu tiếp :p
Chạy code sao vậy bác. bác hd em với

FCT double top. Có thể short giá 0.0052 được rồi. Contrast giá 0.005 là đẹp, lãi 0.0002 quá ngon. Chơi 1000 coin thì đủ thu nhập mấy ngày rồi

FCT về tới 0.0048 luôn kìa, vãi đái.
Chơi 1000 FCT lãi 0.4 BTC ngay và luôn.
Bạn @kia2 có vào cú đó ko? tip cafe đê

XMR cũng ăn được luôn nhé. Giamr tới 0.0006 btc luôn. Ai vào cú này là quá ngon.

bác này dự đoán ETH với BTC cũng chuẩn nè
Bác candylove thì là cao thủ về các loại coin rồi ... btc gần đây vẫn không bứt phá nổi 600 hỉ

ý mình là tỷ lệ lệnh đó đem lại lợi nhuận là 7/10. ý là đặt 7 nhát trên 10 nhát có lời...chứ mình ko có ý nói đạt lợi luận = 70% vốn :D

Bác candylove thì là cao thủ về các loại coin rồi ... btc gần đây vẫn không bứt phá nổi 600 hỉ

Đừng trông mong BTC bứt phá mức cản tâm lý. Khi giá BTC ổn định ( biến động không nhiều) thì đó là tín hiệu vui cho hệ sinh thái bitcoin (hoặc crypto coin nói chung).
Khi BTC ổn định về giá thì tính thanh khoản sẽ cao và ổn định. Tạo điều kiện cho giao dịch bằng bitcoin cao lên chứ ko phải đầu cơ như trước nữa. Lúc này nó sẽ là 1 kênh đầu tư tài chính rõ ràng và cũng giúp cho BTC làm vật ngang giá chung để trao đổi với các Atltcoin khác chính xác hơn. Điều này có nghĩa là các coin khác như ETH, STR, XRP, XMR... sẽ phụ thuộc vào mỗi giá của riêng nó chứ ko còn dè chừng giá của BTC so với FIAT nữa.

Hiện tại có 1 sự giằng co về tâm lý giữa giữ BTC, đầu cơ ETH... Trên thị trường ko hề có tín hiệu tích lũy, có nghĩa là nguồn tài chính không đổ vào ETH hay BTC. ETH và ETC trận chiến cuối cùng vẫn chưa ngã ngũ. Khi có thông tin thắng trận về phe nào thì khả năng BTC mới có sự di chuyển về giá.

Mặt khác hiện tại chúng ta đang đi giữa quý 3. 1 quý tài chính không có gì khác biệt trong năm, người ta sẽ đi dò chừng thôi chứ chưa quyết định đầu tư vào cái gì để tìm kiếm lợi nhuận mà phát cho cổ đông vào cuối năm này đâu.

GIải phải bây giờ là: Nghiên cứu học thuật, tìm hiểu thông tin. Học và đọc. Nếu có hứng thì chơi altcoin.
Nhé! nhé nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week