Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mấy thím cho e xin ít thông tin về btc trong thời gian tới được ko? e đang ôm 5 btc mà cũng cần tiền nên tính bán nhưng mà giá thấp quá :(

đang theo mấy mã altcoin tiềm năng đang âm ỉ, hi vọng nó sẽ lên như kỳ vọng. eth hi vọng lên lại 27xx mà chắc lên thôi tại mình cũng đang ủ mà. kaka :D

thômg báO xmr chuẩn bị về 3,5x nhé. ae liệu liệu mà trade :cool:

Ờ đúng đó. Anh em coi nhảy vào mà chịch nó đê. Short nhé. Chỉ cần Giảm 40% giá trị thì coi như lãi gấp đôi rồi. Leverage 2.5x mà

Đang ôm hơn $2000 ETH ở giá 11,78. Chờ nó lên.
Vẫn còn vốn hơn $1100 ở sàn BTC-e. Các bác ôm altcoin nào hú vs nhé :D . Nhưng trước tiên sao dep từ sàn BTC-e sang sàn poloniex đây các bác ? Sàn polo mà 5' ko vào là lại phải điền captcha !

FCT về 0.0046 rồi kìa. Chẳng có thím nào vào xác nhận trúng quả hết nhỉ

bác trúng bn thế :):)
Mình trade ít, trúng ko bao nhiêu. Nếu trade nhiều thì không chỉ cho mấy bác rồi. Vì trade nhiều thì sẽ hết volume, không có chỗ cho các bác trade nữa. Lúc đó sẽ hết vi diệu.

ETC đang dần hồi sinh :D:D:D

Biến động của btc 3 tháng qua

Biến động của btc 4 tháng qua

từ vùng nền tích lũy 450$, btc đã tăng vọt lên 750$ với kì vọng ngày btc cắt giảm sản lượng khai thác xuống 1/2 cứ 4 năm 1 lần có thể đẩy btc cán mốc 1000$ tương đương vốn hóa lên tới hơn 15 tỷ USD trong cộng đồng btc toàn thế giới

Hiện tại btc đang đi ngang ở vùng 560 -> 600 tương đương vốn hóa toàn thế giới của btc mới chỉ đạt có 9 tỷ USD , một con số vẫn còn quá bé nhỏ khi mà chỉ riêng Ngân khố của việt nam thôi thì cũng đã dự trữ được tới 33 tỷ USD rùi he ^^

Last edited:
Bác bào cho chỉ cho em cái Change trong "pololiex" tính thế nào ạ? Làm sao để biết giá nền trước đó mà tính được change nhỉ

Chịch XMR giá 0.0091 nào.

Chịch chưa 500 anh em? XMR xuống 0.0089 rồi kìa. Lãi 0.0002 rồi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom