Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Đừng trông mong BTC bứt phá mức cản tâm lý. Khi giá BTC ổn định ( biến động không nhiều) thì đó là tín hiệu vui cho hệ sinh thái bitcoin (hoặc crypto coin nói chung).
Khi BTC ổn định về giá thì tính thanh khoản sẽ cao và ổn định. Tạo điều kiện cho giao dịch bằng bitcoin cao lên chứ ko phải đầu cơ như trước nữa. Lúc này nó sẽ là 1 kênh đầu tư tài chính rõ ràng và cũng giúp cho BTC làm vật ngang giá chung để trao đổi với các Atltcoin khác chính xác hơn. Điều này có nghĩa là các coin khác như ETH, STR, XRP, XMR... sẽ phụ thuộc vào mỗi giá của riêng nó chứ ko còn dè chừng giá của BTC so với FIAT nữa.

Hiện tại có 1 sự giằng co về tâm lý giữa giữ BTC, đầu cơ ETH... Trên thị trường ko hề có tín hiệu tích lũy, có nghĩa là nguồn tài chính không đổ vào ETH hay BTC. ETH và ETC trận chiến cuối cùng vẫn chưa ngã ngũ. Khi có thông tin thắng trận về phe nào thì khả năng BTC mới có sự di chuyển về giá.

Mặt khác hiện tại chúng ta đang đi giữa quý 3. 1 quý tài chính không có gì khác biệt trong năm, người ta sẽ đi dò chừng thôi chứ chưa quyết định đầu tư vào cái gì để tìm kiếm lợi nhuận mà phát cho cổ đông vào cuối năm này đâu.

GIải phải bây giờ là: Nghiên cứu học thuật, tìm hiểu thông tin. Học và đọc. Nếu có hứng thì chơi altcoin.
Nhé! nhé nhé!

Những kiến thức căn bản về coin bác có tài liệu nào ko ? Share mình 1 ít nhé ?:)

Đừng trông mong BTC bứt phá mức cản tâm lý. Khi giá BTC ổn định ( biến động không nhiều) thì đó là tín hiệu vui cho hệ sinh thái bitcoin (hoặc crypto coin nói chung).
Khi BTC ổn định về giá thì tính thanh khoản sẽ cao và ổn định. Tạo điều kiện cho giao dịch bằng bitcoin cao lên chứ ko phải đầu cơ như trước nữa. Lúc này nó sẽ là 1 kênh đầu tư tài chính rõ ràng và cũng giúp cho BTC làm vật ngang giá chung để trao đổi với các Atltcoin khác chính xác hơn. Điều này có nghĩa là các coin khác như ETH, STR, XRP, XMR... sẽ phụ thuộc vào mỗi giá của riêng nó chứ ko còn dè chừng giá của BTC so với FIAT nữa.

Hiện tại có 1 sự giằng co về tâm lý giữa giữ BTC, đầu cơ ETH... Trên thị trường ko hề có tín hiệu tích lũy, có nghĩa là nguồn tài chính không đổ vào ETH hay BTC. ETH và ETC trận chiến cuối cùng vẫn chưa ngã ngũ. Khi có thông tin thắng trận về phe nào thì khả năng BTC mới có sự di chuyển về giá.

Mặt khác hiện tại chúng ta đang đi giữa quý 3. 1 quý tài chính không có gì khác biệt trong năm, người ta sẽ đi dò chừng thôi chứ chưa quyết định đầu tư vào cái gì để tìm kiếm lợi nhuận mà phát cho cổ đông vào cuối năm này đâu.

GIải phải bây giờ là: Nghiên cứu học thuật, tìm hiểu thông tin. Học và đọc. Nếu có hứng thì chơi altcoin.
Nhé! nhé nhé!
Muốn xem thông tin về một loại coin nào đó thì làm như nào bác? Chỉ em với đc ko? :)

tuần sau là hết tháng cô hồn r đó, h nên lướt altcoin nào nhỉ ae :D

Ps: 900 ecode 22.7 ai hốt ko để lập topic nào :)

Nhé! nhé nhé!

Cách học tốt nhất là đọc hiểu thông tin rồi tóm lược lại cho người khác, bằng cách đóng góp vào https://vi.wikipedia.org/wiki/Bitcoin :D

Chuẩn bị chịch em FCT kìa, chịch vào mặt nó giá 0.00510

LBRY nhảy vào được ko ae? thấy down down suốt, h ko bít nằm đáy chưa :eek:

ETH có khả năng lên được 14 ko mọi người:D:oops:

Hên xui

lên 13 mừng thấy bà, nhưng lúc trước nó lên 18 lận, nếu ai vốn mạnh hốt giác này đi, mình đang ôm 900/ETH = 10k (mười ngàn đô) BTC-e

FCT đang ở mức giá 0.00512. Anh em nào vào chịch em nó kìa. Quá ngon rồi còn gì. Short nhé

Chịch xong nhớ bonus cho chăn dắt 0.01 btc đấy ko thôi là xui lắm
1KGcR6m1A1iJcSpueftEZvwaR6Lp8PHp9X

FCT đang ở mức giá 0.00512. Anh em nào vào chịch em nó kìa. Quá ngon rồi còn gì. Short nhé

Mua FTC ở đâu vậy bác?

chich co deo bao cao su ko?

Mua FTC ở đâu vậy bác?

Bác không nên trade bitcoin cũng như forex. Đó là lời khuyên chân thành.

Người thiếu óc quan sát thì tuyệt đối không nên chơi kẻo mất tiền oan. Mình nói mua FCT hồi nào?

Đã qua cơ hội tốt nhất. FCT đã về 0.005025. Thím nào chịch được lên tiếng nào.

Giá sẽ còn về 0.0048xx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back