Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hóng tin nhảy lầu chốt rate 62x hôm qua
em đã nhảy một lần rồi đó ạ...mà giá bit nhảy tưng tưng làm em lại sống dậy..:D

:rolleyes:cứ đợi 1sat mua đc ổ bánh thì là đc, già không phải làm lụng vất vả nữa :rolleyes:
1sat mua được ổ mì cho bèo giá 5k đi. thì....đù moá, e làm triệu triệu phú khu ổ chuột luôn./mấy bác trên lên sao hoả thông dâm tập thể hết.

Có ai bị hack tài khoan bên btc-e chưa ạ, bạn e mới bị dù đã bảo mật 2 lớp , e nghe hoang mang quá, làm sao để không bị hack hk ạ

Có ai bị hack tài khoan bên btc-e chưa ạ, bạn e mới bị dù đã bảo mật 2 lớp , e nghe hoang mang quá, làm sao để không bị hack hk ạ

chém gió nó ít thôi. Ít lộ thông tin mình đang giao dịch tại btc-e thì nó biết thế nào mà đi hack, :D cứ khoe khoang ra đấy nó thấy nó thèm nó lại chả hack cho

Bảo mật 2 lớp là gì? Mã 2FA? Hack bằng răng chém gió vừa thôi em. Cách đây vài năm có 1 vụ nổi tiếng thế giới hack cả số phone lẫn mail để pass 2FA đấy, đọc thử đi xem nó khó như nào.

Thôi lỡ rồi gõ phím luôn.

+Bật 2FA của mail, cài mail trên dt
+Bật 2FA của btce
+Đi đk chính chủ sdt
+Cài antivirus cho máy tính
+Ko share teamviewer, hoặc share thì disable hết chức năng đi, tuyệt đối ko cho bất cứ thằng thương gia chém gió nào kiểm tra máy nha em :))

Bữa mới bị xong, đang loay hoay check mail thấy btce gửi mail vừa login bằng IP lạ bên indonesia, chưa đầy 15s thấy cái mail thông báo đó bị xóa luôn là hiểu bị hack cả mail rồi, may mà acc ếu có xu nào :D có mấy trăm $k là thằng hack giàu cmnr

Cảm
Thôi lỡ rồi gõ phím luôn.

+Bật 2FA của mail, cài mail trên dt
+Bật 2FA của btce
+Đi đk chính chủ sdt
+Cài antivirus cho máy tính
+Ko share teamviewer, hoặc share thì disable hết chức năng đi, tuyệt đối ko cho bất cứ thằng thương gia chém gió nào kiểm tra máy nha em :))
ơn anh nhiều

Cảm

ơn anh nhiều
Bật hết rồi nhớ thắp nhang nhé, lỡ sàn bị hack thì cũng thánh cứu, sợ nữa lưu BTC offline đi, lưu thế nào tự tìm hiểu .... :v

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back