Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ETH hiện tại đang là đồng tiền có giá trị tăng cao ngang ngửa BTC trong tầm 5 ngày gần đây. LTC thì vẫn chậm như rùa bò :D

ETH hiện tại đang là đồng tiền có giá trị tăng cao ngang ngửa BTC trong tầm 5 ngày gần đây. LTC thì vẫn chậm như rùa bò :D

vấn đề là eth về lâu dài thì nó chả có giá trị gì

Thôi lỡ rồi gõ phím luôn.

+Bật 2FA của mail, cài mail trên dt
+Bật 2FA của btce
+Đi đk chính chủ sdt
+Cài antivirus cho máy tính
+Ko share teamviewer, hoặc share thì disable hết chức năng đi, tuyệt đối ko cho bất cứ thằng thương gia chém gió nào kiểm tra máy nha em :))
Em sợ mất điện thoại ko đăng nhập đc lại tk ko dám bật 2FA btce. Có cách nào sao lưu key 2FA ko bác

Em sợ mất điện thoại ko đăng nhập đc lại tk ko dám bật 2FA btce. Có cách nào sao lưu key 2FA ko bác

Lưu cái mã QR code lại thì mất điện thoại bạn cũng vào được nhé :D

Mình đã đăng ký tài khoản trên btc-e.com nhưng làm sao mua bitcoin trên đó ak ( ko dùng btc code).

Có phải làm như hình dưới và chuyển khoản vào stk đó ko? và không biết thời gian giao dịch nhận tiền và nhận bitcoin trên đó là bao lâu?

Screen Shot 2016-06-13 at 18.29.44.png
Screen Shot 2016-06-13 at 19.05.20.png

Mình đã đăng ký tài khoản trên btc-e.com nhưng làm sao mua bitcoin trên đó ak ( ko dùng btc code).

Có phải làm như hình dưới và chuyển khoản vào stk đó ko? và không biết thời gian giao dịch nhận tiền và nhận bitcoin trên đó là bao lâu?

View attachment 76582View attachment 76583
dùng btc-e code tiện hơn bao nhiêu bác à...:D.

btc trên sàn thì làm sao lưu offline đc bác
Thì đó là nhờ sàn giữ nên mới bảo sàn mà bị hack thì vỡ cmnm, còn tự giữ nó khác hehe. Chắc mấy bác này chuyên ôm sàn chứ chưa làm miner bao giờ :v

Mất đt sàn sẽ khoá tài khoản 2 tuần, nếu ko có ai đăng nhập nó sẽ gỡ 2FA. Nói chung ko mất hẳn đâu đừng lo.

Lúc kích hoạt 2FA nó có đưa một đoạn mã, nhớ lưu cái đấy lại là đc.

Có thể cài 2FA bằng 2 điện thoại khác nhau để phòng hờ nha

View attachment 76582View attachment 76583

Ở VN mua btc-e code còn dễ hơn mua rau thì ko tận dụng. :D. Lại thích đi chơi chuyển khoản

Ở VN mua btc-e code còn dễ hơn mua rau thì ko tận dụng. :D. Lại thích đi chơi chuyển khoản
Mua btc code thì mua luôn btc ở vn cho rùi, mình đang tính đường lợi hơn

Mua btc code thì mua luôn btc ở vn cho rùi, mình đang tính đường lợi hơn

nó mà mắc hơn thật thì không lẽ bao con người chơi btc lâu này toàn đâm đầu vào mua mà ko tính toán gì??.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom