Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Em sẽ bay lên những vì sao chứ :D

Bác cho nhận định diễn biến ở sàn BTCE trong một ngày tới ra sao bác

có thể lên 2320 ^^

như vậy nhờ có thứ 7 hoảng loạn , biên độ dao động bít cực lớn , anh em trader có cơ hội làm giàu cực nhanh nếu liên tục nhẩy sóng chuẩn trong những con sóng có biên đọ tới 200-> 300 $ / 1 bít chỉ trong vòng vài phút -> vài tiếng , và sau khi có đáy 1720 , bit đã hồi phục ấn tượng từ 1750 lên 2350 trong thời gian có vài ngày ^^

eth cũng leo thang ghê nhỉ

có thể lên 2320 ^^

như vậy nhờ có thứ 7 hoảng loạn , biên độ dao động bít cực lớn , anh em trader có cơ hội làm giàu cực nhanh nếu liên tục nhẩy sóng chuẩn trong những con sóng có biên đọ tới 200-> 300 $ / 1 bít chỉ trong vòng vài phút -> vài tiếng , và sau khi có đáy 1720 , bit đã hồi phục ấn tượng từ 1750 lên 2350 trong thời gian có vài ngày ^^

View attachment 97640
Em thấy rất phục bác. Bác thật có kinh nghiệm trong lĩnh vực đầu tư bitcion. Em vừa rồi chảy máu nhiều quá. Em chỉ chơi trên sàn BTCE thôi. Bác đánh giá về LTC,NVC,MNC/Usd liệu cuối tuần này hồi phục như cũ được ko bác?
Thanks

Em thấy rất phục bác. Bác thật có kinh nghiệm trong lĩnh vực đầu tư bitcion. Em vừa rồi chảy máu nhiều quá. Em chỉ chơi trên sàn BTCE thôi. Bác đánh giá về LTC,NVC,MNC/Usd liệu cuối tuần này hồi phục như cũ được ko bác?
Thanks
các coin vẫn đang trên đà hồi phục, thậm chí có coin đã hồi phục cực tốt như ETH

còn về BTC thì Xu hướng hồi phục vẫn ổn định và đang hướng tới ngưỡng 2.350

upload_2017-5-30_13-12-43-png.97646

các coin vẫn đang trên đà hồi phục, thậm chí có coin đã hồi phục cực tốt như ETH

còn về BTC thì Xu hướng hồi phục vẫn ổn định và đang hướng tới ngưỡng 2.350

upload_2017-5-30_13-12-43-png.97646
Em ko đầu tư bitcion, em chỉ đầu tư đồng usd bác à. LTC đợt tạo này liệu lên được ngưỡng 40 ko bác. Bác cho em xin nick Zalo của bác được ko, để thỉnh thoảng em nhờ bác cố vấn với. Vừa rồi em chảy máu nhiều quá bơi mai chưa vào đến bờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,657
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom