Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tình hình nếu kô có gì biến động thì tiền ảo sẽ có giá dài dài, ai có thực lực thì găm hàng thôi. Còn kẹt quá thì bán thôi , như mình bán coin mua SH chở bạn gái đi chơi, mới bán xong , ngủ 4h sau dậy giá nó lên hơn 100 đô , mất toi 50tr . Làm tiếc hùi hụi mấy ngày liền :)

Tình hình là các tay to đang chờ các bé ôm hàng :))

tình hình nếu kô có gì biến động thì tiền ảo sẽ có giá dài dài, ai có thực lực thì găm hàng thôi. Còn kẹt quá thì bán thôi , như mình bán coin mua SH chở bạn gái đi chơi, mới bán xong , ngủ 4h sau dậy giá nó lên hơn 100 đô , mất toi 50tr . Làm tiếc hùi hụi mấy ngày liền :)

tiếc gì bác, lỡ nó xuống 50tr thì thế nào :confused:

mình nhận định là coin sẽ kô xuống , nhưng vì cần tiền nên mình mới bán ! chỉ cần mình bán trễ vài giờ thì có thêm tiền nữa rồi!
ETH mất cả tháng để tăng lên mốc $200.
Đùng 1 phát 1 - 2 ngày nó giảm còn $100. Ai dám sure là ko sml chứ :D
Hên là nó vừa tăng lại $200 nên t bán sạch rồi. Giờ tăng $230 chả thấy tiếc vì mua từ lúc $8x :D
Cần tiền nên bán thì ko nên tiếc, ai có tiền cứ ôm, 1 - 2 năm sau kiểu quái gì chẳng tăng :D

Hên là nó vừa tăng lại $200 nên t bán sạch rồi. Giờ tăng $230 chả thấy tiếc vì mua từ lúc $8x :D
Cần tiền nên bán thì ko nên tiếc, ai có tiền cứ ôm, 1 - 2 năm sau kiểu quái gì chẳng tăng :D
Bác nói rất chuẩn

Bác nói rất chuẩn
ETH sẽ lên 200 sớm thôi. :D. đã lên thì chắc éo bao giờ giảm. :rolleyes:
sao giống bị hack nick thế nhỉ, chuẩn vãi chầy :eek: ,bịp :confused:

chuẩn bài rồi, chơi giống buffet thôi, cần tiền thì bán ko cần tiền cứ giữ, vài năm nữa kiểu j nó chả bằng giá btc bây giờ :D

Sàn BTCE đợt này các cion đồng USD thấy rút hết ra roi. Không biết lý do vì sao? Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,411
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom