Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

santienao <=== chặt chém và tăng giá để lợi dụng ae vn kiếm lợi lớn về cho mình , hôm này mua vào 25.x bán ra 27.xx, a e vừa bán 1 lô cả đống , sàn om lun và đề là hết btc-e, hôm sau đẩy giá lên mua vào 26.x bán ra 28.x ,tức là mua đi bán lại 100$ sàn lãi 300k vnd, còn gì lãi hơn

santienao <=== chặt chém và tăng giá để lợi dụng ae vn kiếm lợi lớn về cho mình , hôm này mua vào 25.x bán ra 27.xx, a e vừa bán 1 lô cả đống , sàn om lun và đề là hết btc-e, hôm sau đẩy giá lên mua vào 26.x bán ra 28.x ,tức là mua đi bán lại 100$ sàn lãi 300k vnd, còn gì lãi hơn
Thuận mua vừa bán bạn ơi. Nếu sàn tiền ảo bán đắt, bạn có thể tìm người khác cơ mà

có cả đắt và có cả lợi dụng a e vn lúc đang hăng máy cần tiền trade coin, LỢI DỤNG nhé

Chả ai lợi dụng ai ở đây cả. Thuận mua thì vừa bán.

Chả ai lợi dụng ai ở đây cả. Thuận mua thì vừa bán.
bạn là người của santienao thì ko tính ,tranh cãi làm đếch gì , có mua ở sta nữa đâu , mà nó đẩy lên mua vào 26.x bán ra 28.x thì các sàn khác phải đẩy giá lên theo, chứ ko ai bán lại nữa, a e vn mà ko giao dịch bằng tay được thì nên bán lại cho vnexmoney or muatienao.com ý

bạn là người của santienao thì ko tính ,tranh cãi làm đếch gì , có mua ở sta nữa đâu , mà nó đẩy lên mua vào 26.x bán ra 28.x thì các sàn khác phải đẩy giá lên theo, chứ ko ai bán lại nữa
Mình chả liên quan ông sàn tiền ảo, mình chả bao giờ mua bán với ông ý vì giá thu thì thấp nhất 4rum, bán thì cao chót vót. Mình chỉ thấy bạn comment là sàn tiền ảo lợi dụng anh em là không thoả đáng. Trên 4rum có rất nhiều anh em ex , tại sao ko tìm anh em nào bán giá hợp lý mà giao dịch, sao phải lao đầu vào ông sàn tiền ảo, bị chặt chém thì kêu la ?

Mình chả liên quan ông sàn tiền ảo, mình chả bao giờ mua bán với ông ý vì giá thu thì thấp nhất 4rum, bán thì cao chót vót. Mình chỉ thấy bạn comment là sàn tiền ảo lợi dụng anh em là không thoả đáng. Trên 4rum có rất nhiều anh em ex , tại sao ko tìm anh em nào bán giá hợp lý mà giao dịch, sao phải lao đầu vào ông sàn tiền ảo, bị chặt chém thì kêu la ?
à mình có mua của sta nữa đâu, mà nhìu khi thiếu người giao dịch tay ý, đâu phải lúc nào cũng 24/24, thế nhé

bạn là người của santienao thì ko tính ,tranh cãi làm đếch gì , có mua ở sta nữa đâu , mà nó đẩy lên mua vào 26.x bán ra 28.x thì các sàn khác phải đẩy giá lên theo, chứ ko ai bán lại nữa, a e vn mà ko giao dịch bằng tay được thì nên bán lại cho vnexmoney or muatienao.com ý

Mình thấy bạn comment đoạn đỏ ntn là không được. Đâu cần quảng cáo thẳng như thế đâu. Anyway, thuận mua vừa bán, mình chỉ giao dịch với mấy ex quen :p. Còn lại tránh xa mấy site auto :p. Giá thì không cạnh tranh mà không quản lý được memo :D

rate btc-e đẩy lên cao là do cầu vượt quá cung chứ ko phải do santienao, nhưng đúng là giá bên santienao lúc nào cũng chênh lệnh hơn nhiều site ex khác ở 4rum, các bác nên tự biết lựa chọn site nào có lợi cho mình thôi

Mấy hôm trước giá mua của santienao toàn thấp hơn 500 -700 VND nên ế khách; nên giờ ngang các ex khác rồi để không lỡ dịp hot , sau này thì trở về thấp hơn các ex khác khi bình thường lại

Sàn tiền ảo người ta không ảo, mà chính một số bạn đang bị ảo. Đừng lên án người ta tăng giá, phá giá hay ép giá gì gì đó nghe buồn cười lắm. Lên polo hay bitrex mà lên án

giá đẩy lên cao là do lệch sàn nhé, mua btc-e code để mua BTC ở btce giá thấp rồi đem BTC bán cho sàn khác giá cao hơn vi dụ như remitano hoặc sàn khác

Am đạm nhỉ Dm btc đang rớt

canh Stratis dump mà gom đi mấy cụ, coin này nó đi từ từ mà nguy hiểm 1 khi lên là chắc khó xuống, ai mua từ 2 tháng trước lúc 0.0001xx thì h ăn nằm với nó lun dc r.

hóng cú tét đỉnh 2700 tạo mô hình núi đôi cái nhề ^^

Khoảng 2450 chắc là hết mức rồi ,đừng mong mà nó về 2700 :D
nó 1 nốt lên 2k7 thì altcoin lại đỏ sàn tiếp

Nhìn Chart Bit mấy ngày nay rất khả quan, 2K7 hay 3K không có gì là không thể :p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week