Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

các bác giải thích hộ em cái sao giá ở btc-e.com vs gía ở coinbase nó lại khác nhau nhỉ?@!@
hai sàn khác nhau thì giá khác nhau thôi bác..còn sao mà nó chênh nhiều thế thì chịu hoy..:D

Có bác nào trả lời giúp e với ạ. Giờ có vnd mà mua btc thì mua kiểu gì là được lợi nhất ạ? btc-e code hay mua thẳng btc luôn ạ? cảm ơn các bác.

có một ít thông tin về BTC và ETH hy vọng bác nào trữ BTC và ETH sẽ giàu to

So I am going to be super quick today. There is a
huge opportunity here. You can choose to participate
in Bitcoin and earn A LOT from the surge that will
be happening soon.

The price right now is over $700, which is really,
really high but it will go over $1,000 and more.
My personal prediction is that it can be over $3,000
per Bitcoin.

There is also an opportunity with ETHER, which is
Etherum cryptocurrency.

có một ít thông tin về BTC và ETH hy vọng bác nào trữ BTC và ETH sẽ giàu to

So I am going to be super quick today. There is a
huge opportunity here. You can choose to participate
in Bitcoin and earn A LOT from the surge that will
be happening soon.

The price right now is over $700, which is really,
really high but it will go over $1,000 and more.
My personal prediction is that it can be over $3,000
per Bitcoin.

There is also an opportunity with ETHER, which is
Etherum cryptocurrency.

Thông tin gì cụt ngủn thế này :confused:. Chốt được 2 điều là btc và eth tăng. Giả sử tuần sau eth giảm và ltc có dấu hiệu tăng chắc lại cho 1 dự đoán btc và ltc tăng :D

Có bác nào trả lời giúp e với ạ. Giờ có vnd mà mua btc thì mua kiểu gì là được lợi nhất ạ? btc-e code hay mua thẳng btc luôn ạ? cảm ơn các bác.

Sai rồi bác nhé. Mua trực tiếp luôn BTC bằng VND là qua ít trung gian và rẻ nhất. Mua tại VBTC.vn bác nhé.

Bác nào có Bitcoin thì bán ở VBTC cũng được giá nhất luôn. Spread mỏng nhất thị trường!

Thực sự các bác nên tránh xa BTC-e. Cả nền kinh tế Bitcoin trong MMO4me quá phụ thuộc vào BTC-e. Nó chỉ là 1 cái website, có thể bị đổ vỡ, down bất kỳ lúc nào, không như mạng lưới Bitcoin Blockchain.

Các bác nên giảm dần sự phụ thuộc vào BTC-e, nói chung là càng phụ thuộc ít vào yếu tố bên ngoài và không kiểm soát được thì sẽ càng an toàn hơn. Quá khứ đã chứng minh những website tập trung như Liberty Reserve, e-Gold, ... hoàn toàn không an toàn lâu dài như các bác nghĩ. Đợt LR sập không biết bao nhiêu bác ở đây đã mất hết tiền của.

Thực sự các bác nên tránh xa BTC-e. Cả nền kinh tế Bitcoin trong MMO4me quá phụ thuộc vào BTC-e. Nó chỉ là 1 cái website, có thể bị đổ vỡ, down bất kỳ lúc nào, không như mạng lưới Bitcoin Blockchain.

Các bác nên giảm dần sự phụ thuộc vào BTC-e, nói chung là càng phụ thuộc ít vào yếu tố bên ngoài và không kiểm soát được thì sẽ càng an toàn hơn. Quá khứ đã chứng minh những website tập trung như Liberty Reserve, e-Gold, ... hoàn toàn không an toàn lâu dài như các bác nghĩ. Đợt LR sập không biết bao nhiêu bác ở đây đã mất hết tiền của.
ơ trang web của bác này không có cái khoá xanh xanh ở địa chỉ nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,811
Latest member
evildelos

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week