Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thread phục vụ mục đích chém gió là chính mà :D Thật thật ảo ảo :D

hài,mỗi người chơi bit hay alt đều tự tìm cho mình vài điểm mốc hay sự kiện để đánh cược mò giá,vì cơ bản thị trường không thể dự tính được.
thông tin lan tràn mọi khía cạnh,cứ người khác có suy nghĩ,định hướng khác bạn mà nói ra thì lại là chém gió à,mỗi bạn nghĩ hay nói ra thì mới là chân lý?

tôi ko biết bạn kiếm đc bao tiền,giữ được bao tiền và đầu tư thế nào,nhưng cách suy nghĩ và nói chuyện của bạn thì hơi trẻ con và hùng hổ

hài,mỗi người chơi bit hay alt đều tự tìm cho mình vài điểm mốc hay sự kiện để đánh cược mò giá,vì cơ bản thị trường không thể dự tính được.
thông tin lan tràn mọi khía cạnh,cứ người khác có suy nghĩ,định hướng khác bạn mà nói ra thì lại là chém gió à,mỗi bạn nghĩ hay nói ra thì mới là chân lý?

tôi ko biết bạn kiếm đc bao tiền,giữ được bao tiền và đầu tư thế nào,nhưng cách suy nghĩ và nói chuyện của bạn thì hơi trẻ con và hùng hổ

Nghiêm túc quá !!! Sắp kết nạp đảng chưa bạn :D

Thanh niên nghiêm túc nhất năm :D

Bác nói chuyện phi logic quá mình ko hiểu :))
Ôm dài là ôm xong phát ngủ đông luôn chờ mấy tháng sau nó lên cao hẳn rồi bán.
Ôm ngắn là loại ôm sàn 24/24 theo dõi giá, mua vào bán ra liên tục kiếm lời trong khoảng thời gian ngắn.

trên này có police giám sát r à? đang tính chọc ngoáy thêm xí mà các bác manh động quá, mấy tay to ngồi cầm đt xem chắc nóng trong nòng lắm nhưng ko dám vào chỉnh

Ps: sắp tới chắc b.itchcoin sẽ có cú big dump vì ờ..ờ..ờ..à mà thôi, vì mình mún vậy (để ko loãng topic
)

trên này có police giám sát r à? đang tính chọc ngoáy thêm xí mà các bác manh động quá, mấy tay to ngồi cầm đt xem chắc nóng trong nòng lắm nhưng ko dám vào chỉnh

Ps: sắp tới chắc b.itchcoin sẽ có cú big dump vì ờ..ờ..ờ..à mà thôi, vì mình mún vậy (để ko loãng topic
)
lên 750 rồi big dump là đẹp, vì mình đang đặt lệnh ở mức này ;)

mua bitcoin sinh lãi không biết có bị phạt luật 1/7 không nữa :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,414
172,504
Latest member
linh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week