Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Vẫn còn bị chôn 1 ít ở 140, thôi sell ăn non trước phần sau vậy :oops:

Mua cách đây 3 ngày, mặc dù giá có lúc xuống tới 1600 là lỗ đậm, hoặc lên 2000 là có lãi rồi nhưng vẫn kiên nhẫn chờ đợi. Và đến hôm nay vẫn chưa chịu bán. Thôi, úp cái ảnh xong bán luôn đây, hehe :D:D:D

Các bác phải liều như em mới ăn nhiều được o_Oo_Oo_O

Mua cách đây 3 ngày, mặc dù giá có lúc xuống tới 1600 là lỗ đậm, hoặc lên 2000 là có lãi rồi nhưng vẫn kiên nhẫn chờ đợi. Và đến hôm nay vẫn chưa chịu bán. Thôi, úp cái ảnh xong bán luôn đây, hehe :D:D:D

Các bác phải liều như em mới ăn nhiều được o_Oo_Oo_O
Hôm nó 1k7 cũng tính ôm, mỗi tội vốn bị chôn hết bên cái QORA :oops:

Hôm nay hóa ra ai cũng trúng cả phải ko nào. Mùng 1/4 quả không tồi nhỉ.

fct bị cái quái gì hk lên đc cứ lừ mãi, lẽ nào nó đợi e chịu hết nổi bán lỗ nó mới lên :confused:, bts thì đặt cao qá,...trật lất h nó quay đầu mới tiếc

fct bị cái quái gì hk lên đc cứ lừ mãi, lẽ nào nó đợi e chịu hết nổi bán lỗ nó mới lên :confused:, bts thì đặt cao qá,...trật lất h nó quay đầu mới tiếc

Những thằng lừ lừ nó mới có đột biến đấy, các cụ đang ôm ko chịu bán, thời huy hoàng của nó lên 86k cơ mà, đừng bán nhé, đợi 3 ngày nữa ko thấy lên thì hãy bán

Sau hơn 1 tuần chinh chiến bên polo, e đã gỡ đc 0.5 BTC thua kèo NMC bên Btc-e, ngày mai sẽ là ngày bắt đầu chiến đấu cho tháng mới :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week