Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mấy bác cho em hỏi là giá trị của các thằng alt coin khác nó độc lập hay phụ thuộc vào thằng BTC vậy

Ví dụ BTC/ÚSD mà tăng thì giá của thằng A/USD cũng tăng, hay là không phụ thuộc ạ

Về cơ bản thì 1 thằng tăng thì 1 thằng sẽ giảm
Nhưng ở Poloniex dường như người ta ko quan tâm btc, mà chỉ quan tâm mấy coin nằm trên đó, nên cứ xuống sẽ có người mua kéo lên, làm nó lên theo
Họ quên đi sự tồn tại của btc :D

AUR đang đội mồ sống dậy đó nghe mấy thím.

Mới dump sạch gần 13btc BTS giá 1440. Hi vọng mua lại giá thấp hơn chốt lãi.

Mấy bác cho em hỏi là giá trị của các thằng alt coin khác nó độc lập hay phụ thuộc vào thằng BTC vậy

Ví dụ BTC/ÚSD mà tăng thì giá của thằng A/USD cũng tăng, hay là không phụ thuộc ạ
:D giá sàn do cung cầu quyết định mà.

Không ngờ mình lại được. Hên quá

Tạo ví btc-e mua btc xong nó ko cho rút bắt đợi 3 ngày làm mình tò mò nghịch thử, thấy hình thức này cũng hấp dẫn. Mấy bác giải thích mình ý nghĩa cái cột dao động và dải màu xanh/đỏ trên mỗi cột là gì được không ?

Tạo ví btc-e mua btc xong nó ko cho rút bắt đợi 3 ngày làm mình tò mò nghịch thử, thấy hình thức này cũng hấp dẫn. Mấy bác giải thích mình ý nghĩa cái cột dao động và dải màu xanh/đỏ trên mỗi cột là gì được không ?

xanh >>> tăng

đỏ >>> giảm

Bạn thấy màu xanh thì mua vào nhé, còn khi nào màu đỏ thì bán ra, cứ thế thôi

Tăng hay giảm nhìn cũng tự biết chứ :D. Ý nghĩa cột dài ngắn ấy, còn cái vệt đen nữa

mua đc ít bts ở 1391,....liệu nó có lên lại không các bác :D,...sao lúc đặt thấy hăn mà khóp lệnh cái yếu qá lo lo:(:(

Tăng hay giảm nhìn cũng tự biết chứ :D. Ý nghĩa cột dài ngắn ấy, còn cái vệt đen nữa

nói chung là dành cho mấy bé mẫu giáo nhận biết màu sắc là gì còn thím thì đừng quan tâm tới nó :rolleyes:

Lượn mấy vòng NEOS kiếm 30-50%/vòng quá phê

mua đc ít bts ở 1391,....liệu nó có lên lại không các bác :D,...sao lúc đặt thấy hăn mà khóp lệnh cái yếu qá lo lo:(:(
Hôm qua kéo bts lên 1440 sau đó mình dump 1 phát ngay tại đó. Ai dè nó xuống luôn, mua lại 1440 lãi 40 sat quá ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom