Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Kéo lên lại đi bác :D, đang mua ở 1400:p
Kéo lên để làm gì, mình bán 1440 tới 1455 hơn 500000bts. Giờ mua lại chưa đủ nên cần phải đạp xuống nữa. Mình bán trước mua sau mà.

ae dự định coin nào tiềm năng lên mạnh 2-4 ngày tới zậy? mấy bữa nay bận ko có time trade, chỉ vào vài lệnh với eth thôi nên... đói . hix

ae dự định coin nào tiềm năng lên mạnh 2-4 ngày tới zậy? mấy bữa nay bận ko có time trade, chỉ vào vài lệnh với eth thôi nên... đói . hix
:D đoán mò thôi bạn, biết trước đã giàu

DGB đã down về 125, hôm nay thấy ít anh em bàn luận, nên chắc là đa số anh em trong này vẫn đang ôm coin này nên buồn ko thèm comment.
Đúng không nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

DGB đã down về 125, hôm nay thấy ít anh em bàn luận, nên chắc là đa số anh em trong này vẫn đang ôm coin này nên buồn ko thèm comment.
Đúng không nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
:D ôm 1 đống ở 126

Số mình đen quá hay sao nên vừa bán cái gì là cái đó lên vù vù, hôm bữa là QORA, hôm nay là GMC,vừa sell 9k7 nó lên thẳng 12k :oops:

Ừ, mấy hôm trước nó ì ạch vãi cả ra, còn tính bán lỗ tí để khỏi bị chôn vốn, giờ thì chỉ biết nhìn và tiếc, giờ chết vốn ở cái DGB :(

Ừ, mấy hôm trước nó ì ạch vãi cả ra, còn tính bán lỗ tí để khỏi bị chôn vốn, giờ thì chỉ biết nhìn và tiếc, giờ chết vốn ở cái DGB :(

Tạm thời ôm đã thôi, lỡ đâu nó lại như trâu điên nó phóng lên cho cái lại hóa ngon
Cắt lỗ thời điểm này cũng hơi phí, vì thị trường đi xuống nhưng có vẻ xuống chậm, Vol cũng cao nên khả năng bật lại vẫn khá cao.
Mấy coin này chỉ lệch mấy pips là ăn đủ

Tạm thời ôm đã thôi, lỡ đâu nó lại như trâu điên nó phóng lên cho cái lại hóa ngon
Cắt lỗ thời điểm này cũng hơi phí, vì thị trường đi xuống nhưng có vẻ xuống chậm, Vol cũng cao nên khả năng bật lại vẫn khá cao.
Mấy coin này chỉ lệch mấy pips là ăn đủ
Cảm giác đau giờ mới thấy là vừa tự tay sell thủ công cái GMC giá 9k7, 2' sau sóng đẩy lên 12k :(

cũng vừa ôm 128, mà h đang trên xe hk coi đc là đã bay kịp chưa, tại đặt sell 136 mà thấy có cây nến bóng trên 136....hy vọng cái huhu..tình hình là ôm mã nào cũng quay đầu mới cay, các bác sell non thì vẫn có ăn rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,930
Latest member
vankhanhtran
Back
Top Bottom