SCAM GETLR.US SCAM

gamedola

Hero
Reactions
461
MR
0.903
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là có mấy $ tính kiếm thêm lại bị nó chơi chó,chọn diff nhấp vào gửi tiền xong,nó không hiện vé cược và cũng không trả lại 0.01 mua thuốc uống luôn.mẹ nó

Chơi bet thì xác định đi. Đừng cố mà đặt tăng dần là die đó. Hồi xưa có 11$ dep từ 0.1 tăng dần lên đến 4$ cũng lose liên tục.
bạn biết thua/thắng thì k nói.cái này mình gửi tiền nó không hiện trên bản cược site lun mới tức.tự nhiên mất trắng

Vậy thì cậu contact với nó. Gửi email cho nó là lấy lại được mà. Hồi xưa mình đã từng contact với 1 trang bet dạng này rùi. Sau đó nó còn đền bù cho nữa (hồi đó là bet thắng nhưng nó không trả tiền do lỗi sever).

scam cmnr.đã gửi contact im re
hello admin
Ticket bet no results
16:59 30.01.14 Transfer 47295709 U2633989
PERFECT MONEY -8.04 0.04 6.92 Sent Payment 8.00 USD to account U2633989. Memo: Shopping Cart Payment. DIFF

trang đó admin là thằng Việt Nam mà, nó có nick trên mmo4me luôn. Lâu wa wen tên rồi. Hồi trước nó hay up topic getlr đó, qua box poker xem xem

:rolleyes: chia buồn cùng thớt !

các site này nó kiểm soát đc số batch nên các cậu đừng mong kiếm ăn từ nó hix hix

Ngày trước mình cũng từng Bet. Nói chung tâm lý những người Bet, Thắng muốn thắng thêm, thua muốn cá gỡ-------> Chung quy lại cuối cùng trắng tay. Tốt nhất không nên chơi thể loại này :confused:

kekeke, hôm nào mình post 1 site của Nga uy tín khôn lường, đang kiếm ngon ở site này nên chưa muốn share cho ai người Việt ta, vì người Việt ta biết toàn nát site thôi, các bạn cứ đợi mình kiếm đủ $$$$ rồi sẽ share kekeke
giờ cứ kiếm mấy site kiểu dưới chữ ký nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom