Other GetAuto-3$ /ngày chỉ 20 phút với 1site like facebook mới toanh

đặt ghạch !!hehe chủ thớt này khá nhiệt tình mình nc nhìu rùi !!ko biết về sau ra sao về sau a thế nào thôi =))

đặt ghạch !!hehe chủ thớt này khá nhiệt tình mình nc nhìu rùi !!ko biết về sau ra sao về sau a thế nào thôi =))

thật à :-s

được có mấy like thì hết , kiếm đâu ra mà proo khủng thế

99% là mấy thánh này được thằng Admin site này thuê để chém gió or mấy thánh này đang ngủ mơ....
. Với cái site WORK ít như con sin sít này chiến cả ngày được 100 coin đã hạnh phúc rồi còn mơ được 3$=1800 coin :D. Đáng cười hơn là thấy chủ thớt ghi "chú ý: site này khuyến khích thành viên giới thiệu nên các bạn phải đăng ký qua link ref người khác mới rút được tiền" => TẨy cmn chay thôi.
- Đây là ý kiến của mình thôi mong mọi người đừng đáp gạch nha (Không đấm chết đấy
)
"đây là web của mỹ" (WEB US mà giá trị cao vãi...
)

99% là mấy thánh này được thằng Admin site này thuê để chém gió or mấy thánh này đang ngủ mơ....
. Với cái site WORK ít như con sin sít này chiến cả ngày được 100 coin đã hạnh phúc rồi còn mơ được 3$=1800 coin :D. Đáng cười hơn là thấy chủ thớt ghi "chú ý: site này khuyến khích thành viên giới thiệu nên các bạn phải đăng ký qua link ref người khác mới rút được tiền" => TẨy cmn chay thôi.
- Đây là ý kiến của mình thôi mong mọi người đừng đáp gạch nha (Không đấm chết đấy
)
"đây là web của mỹ" (WEB US mà giá trị cao vãi...
)

nghe cái câu site này khuyến khích thành viên giới thiệu nên các bạn phải đăng ký qua link ref người khác mới rút được tiền nản rồi

cái này có dc gọi là forum seeding ko nhỉ?

giới thiệu với các bạn kiếm tiền với site like facebook mới toanh.thu nhập khá cao thấp nhất 3$/ngày cao thì có thể đến 20$/ngày .cực kỳ uy tín
GetAuto là site like facebook cho phép bạn kiếm tiền thông qua các hinh thức like facebook ,google+ you tube....như các site khác
nhưng đặc biệt hơn ở chỗ mức quy đổi chỉ có 600 coins=1$
page hàng ngày rất nhiều và đều đặn
đây là web của mỹ và cực kỳ uy tín .thanh toán nhanh nhất là 30 phút,chậm nhất là không quá 24 giờ.
min pay 3$ đăng ký 2 ngày sau là được rút tiền
các bạn đăng ký tại đây và cũng là ref cho người giới thiệu
click vào đây để đăng ký
Mã:

hoặc tại đây http://getautolike.com//?ref=7174

chú ý: bạn đăng nào ký ref ủng hộ mình
và có thời gian muốn kiếm hơn số 3$/ngày voi site nay.thì pm cho mình theo địa chỉ yahoo :tavanphuoc2012
hoặc email .daongotngao mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back