Ask Gentinggroup-one.com "có phải là trang lừa đảo không?"

smilepro

Junior
Reactions
78
MR
0.689
Mình có con em đã đầu tư vào trang này 10tr sau 3 tuần hiện giờ đã rút hết vốn về và còn 10tr tiền lãi. Có ae nào biết site này có lừa đảo hay không để rút tiền về còn kịp? Mong ae tư vấn giúp. Mình cảm ơn

Attachments

792.6 KB · Views: 342
hỏi gì nữa bác scam chắc rồi
Mình cũng nghĩ nó scam, nhưng mà hiện tại con bé em nó đã hoàn vốn rồi và đang chơi bằng tiền lãi... Liệu có nên rút hết ra không bác? mình dân kỹ thuật nên chẳng hiểu tí gì về đầu tư, mong bác tư vấn rõ hơn. Cảm ơn vì thời gian của bác!

Upvote 0
Mình cũng nghĩ nó scam, nhưng mà hiện tại con bé em nó đã hoàn vốn rồi và đang chơi bằng tiền lãi... Liệu có nên rút hết ra không bác? mình dân kỹ thuật nên chẳng hiểu tí gì về đầu tư, mong bác tư vấn rõ hơn. Cảm ơn vì thời gian của bác!
nó sống cùng lắm là đc 1 tuần từ khi ra mắt thôi bác. Mấy con này chết bất cứ lúc nào luôn ấy bác

Upvote 0
nó sống cùng lắm là đc 1 tuần từ khi ra mắt thôi bác. Mấy con này chết bất cứ lúc nào luôn ấy bác
Kiểm tra thì thấy domain nó đăng kí từ 23-4. Hiện tại thì nó đang tuyển đại lý gì gì đó ngày 15 này hết hạn. Mình dự đoán là nó sẽ scam vào thời gian đó bác nhỉ?

Upvote 0
đủ chỉ tiêu là nó ngắt server bác ơi
thấy bảo nhiều người đã kiếm được kha khá từ trang này rồi. Hôm qua con em nó nói mà giật mình....Mấy cái này mình không có kiến thức, với cũng ko tin nên cứ phải lên đây hỏi các bác có kinh nghiệm để còn tư vấn lại cho bé em. Cảm ơn bro!

Upvote 0
Mình có con em đã đầu tư vào trang này 10tr sau 3 tuần hiện giờ đã rút hết vốn về và còn 10tr tiền lãi. Có ae nào biết site này có lừa đảo hay không để rút tiền về còn kịp? Mong ae tư vấn giúp. Mình cảm ơn
Chắc chắn scam rùi bác ơi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom