Gây dựng cộng đồng Captcha Việt lớn mạnh ...!

Status
Not open for further replies.
vyâậy bạn làm ĐÔng Á đi :( ae sẽ tham ja đông cho xem

Như thế này cho khỏe nè, tớ làm trung gian pay đông á cho các cậu, em Lạc chỉ cần giao thông tin thanh toán những ai sử dụng ĐÔNG Á, tớ sẽ pay qua đông á cho các bợn, tiền phí thì các bợn chịu. Khi nhận tiền từ em LẠC qua thẻ ĐÔNG Á, vì cùng ở Huế nên ko mất phí, và em LẠC đưa luôn số tiền thanh toán cho các member, tức là cấp list thanh toán cho anh, rồi anh thanh toán cho các member qua đông á, hoàn toàn FREE nên các bác yên tâm làm ăn với em LAC nhé, nếu e Lạc đồng ý thì pm anh nhé, hợp tác zui ze? .

Em lạc sẽ gửi tiền qua VCB, anh chỉ cần ra VCB rút và nạp tiền vào ĐÔNG Á, và dùng thẻ bình thường + số điện thoại gửi sms giao dịch là có thể gd được rồi. :D

Như thế này cho khỏe nè, tớ làm trung gian pay đông á cho các cậu, em Lạc chỉ cần giao thông tin thanh toán những ai sử dụng ĐÔNG Á, tớ sẽ pay qua đông á cho các bợn, tiền phí thì các bợn chịu. Khi nhận tiền từ em LẠC qua thẻ ĐÔNG Á, vì cùng ở Huế nên ko mất phí, và em LẠC đưa luôn số tiền thanh toán cho các member, tức là cấp list thanh toán cho anh, rồi anh thanh toán cho các member qua đông á, hoàn toàn FREE nên các bác yên tâm làm ăn với em LAC nhé, nếu e Lạc đồng ý thì pm anh nhé, hợp tác zui ze? .

Em lạc sẽ gửi tiền qua VCB, anh chỉ cần ra VCB rút và nạp tiền vào ĐÔNG Á, và dùng thẻ bình thường + số điện thoại gửi sms giao dịch là có thể gd được rồi. :D
Giờ em về nhà rồi ... không ở Huế nữa ... tạm thời tuyển mấy pác có Vietcombank đã ... từ từ rồi tính tiếp

mình thấy ecapteam nói cũng đúng,nếu như vậy thì nhìu bạn sẽ đk làm hơn đó :)
mún một group mạnh thì trước hết hãy tuyển thật nhiều memb :D

Tham gia với nào. Xin 3 ID nhé ! Được thì mai làm luôn. Ak mà cho hỏi làm soft nào? ID của bạn ADD soft luôn ak ? Mình làm xiao thấy captcha load chậm. Có gì bạn pm mình vào yahoo : givetomylove_onekiss nhé ! Được thì để lại 3 ID cho mình, và ít kinh nghiệm để cap load nhanh hơn. Mai mình làm luôn ! ok. Bây giờ đi ngủ.

Tham gia với nào. Xin 3 ID nhé ! Được thì mai làm luôn. Ak mà cho hỏi làm soft nào? ID của bạn ADD soft luôn ak ? Mình làm xiao thấy captcha load chậm. Có gì bạn pm mình vào yahoo : givetomylove_onekiss nhé ! Được thì để lại 3 ID cho mình, và ít kinh nghiệm để cap load nhanh hơn. Mai mình làm luôn ! ok. Bây giờ đi ngủ.
Các pác hiểu nhầm ý em rồi ... ID là của các pác còn chỉ Join vào làm trong Group của em thôi ... đỡ phải Exchang pay luôn khi đủ 50k :D

Làm xem sao, bạn leader cho mình hỏi thêm, nếu đêm nay mình làm hơn 50k sáng mai có tiền ngay chứ ?
YH! tunv.dsn19
ID: 6
pri: 4

Chủ thớt cho mình làm với ... Mình đang thất nghiệp đây.. từ hum pix loạn mình toàn đy chơi với đám bạn.. chán rồi :(, mún cày quá :|
Có gì bạn tạo đk cho mình làm với nhé... Có gì bạn pm Y!H : deptraistyle_1102 dùm mình nhé

Mình đã nhận được tiền từ pix bằng wmz rồi (ngày 17/7/2011). Minh không biết show hình lên bằng cách nào. Nếu muốn xem thì pm [email protected] để xem nha. Cám ơn pix k cho e ăn scam!

Làm xem sao, bạn leader cho mình hỏi thêm, nếu đêm nay mình làm hơn 50k sáng mai có tiền ngay chứ ?
có ngay bạn ... làm đủ 50k cứ pm qua yahoo mình để mình pay tiền

mình làm ngày nào trả luôn ngày đó được không ? 1 ngày > 3$ í
Được bạn nếu bạn có thẻ Vietcombank nhé

---------- Post added at 06:36 AM ---------- Previous post was at 06:35 AM ----------

chu topic còn lời mời không? sao không pm mình zi
Đây mình mới ngủ dậy mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck